Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 30/43 đầuđầu ... 20282930313240 ... cuốicuối
    kết quả từ 291 tới 300 trên 427
        1268's Avatar
        1268 is offline Hội Viên Đặc Biệt
        Cảm ơn
        134
        trong 984 bài viết

Trích Nguyên văn bởi univer Xem bài gởi
        Em hi vọng có duyên đc anh Huy Long xem giúp LS. [/IMG]
        Hy vọng bạn có duyên chứ mình chẳng có duyên với anh này tý nào.

Thân.
        “Những gì bạn làm hôm nay có thể cải thiện tương lai”.

Cảm ơn
        43
        trong 120 bài viết

Trích Nguyên văn bởi 1268 Xem bài gởi
        Hy vọng bạn có duyên chứ mình chẳng có duyên với anh này tý nào.
        Thân.
        To 1268 @ bạn hãy post lá số lên đây. 1268 thông cảm nhé vì HL chưa trả lời (hơi trễ) .
        HL
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

3. Có 2 Hội viên đã cảm ơn đến "HuyLong" về bài viết có ích này:

hoa mai (03-04-11),vân từ (03-04-11)

Cảm ơn
        521
        trong 407 bài viết

Trích Nguyên văn bởi HuyLong Xem bài gởi
        To 1268 @ bạn hãy post lá số lên đây. 1268 thông cảm nhé vì HL chưa trả lời (hơi trễ) .
        HL
        Tôi post lá số giúp 1268.

[img]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/022020061977/1/1268.jpg[/img]
        Not everything that counts can be counted, and not everything that can be counted counts.

Albert Einstein

Cảm ơn
        752
        trong 350 bài viết

Nguyên văn bởi vân từ
        Nhìn vào lá số của ông xã hoa mai, tôi thấy đại vận sắp đến là đại vận Thiên Không. Thiên Không được xem như một bại tinh, nằm ở đâu thì sát phạt ở đó. Kiến thức hẹp hòi, chỉ nhìn vào Thiên Không đã thấy ngán. Mong được anh lý giải thêm về đại vận nầy. Dù đây là chủ để của anh, nhưng hy vọng sẽ có sự tham gia đông đủ của các bạn thâm cứu như anh vuivui, long nguyen quang, vongochong và cả nguoi saigon, khochu và những bạn quan tâm khác để chúng ta cũng tán rộng vấn đề, với sự có mặt của chính đương số để minh xác những vấn đề cá nhân cho chúng ta cùng học hỏi, tôi thấy đây cũng là một trường hợp không làm lãng phí thời gian của nhiều chúng ta. Mong được các bạn cùng xem xét.

Thân mến,

Vân Từ
        Đã có thiệp mời của anh Vân Từ sao chẳng thấy cao thủ nào giúp dùm bọn HM giải hạn Thiên Không hết???? buồn...........

Kính gửi anh Huy Long
        Em muốn hỏi em có thể đầu tư mua bán địa ốc nên giữ lâu hay sang tay liền và có được không?(lại dính địa không ở điền)
        Xin anh luận thêm cung Thê (có cô thần),phụ mẫu,tử tức....và mệnh

Lá số này cần phải chi tiêu đúng cách ( vì có hao hảm , xấu ) nếu không - hôm nay có( tài ) ngày mai không , tức cuộc sống dễ rơi vào hiện tượng không ổn định căn cơ.
        Vì hao hảm ngộ xương khúc đào nên dễ chi tiêu vào nơi không... đúng chỗ .
        Nhìn thêm đại vận tậc ách thấy đáng ngại :xung đột , xa cách( người thân ) và rắc rối luật pháp . Do đó nên cẩn thận vậy .
        2 điều trên đúng, xin anh cho biết rắc rối luật pháp là sau này hay trước đây?

Dù sao đi nữa , nếu thuận thời - khi mới vào vận tài cung mà phá gia ( bỏ nhà cửa ,gặp khó khăn, thất nghiệp ) biết đâu lại tín hiệu vui sau này - gọi là tiền trở hậu dễ thở hơn ( cũng trong ĐV tài cung )
        Xin anh cho biết đã từng gặp hoặc nghiệm chứng được trường hợp tiền trở hậu này chưa,thưa anh? Vì em hơi khớp với hoàn cảnh hiện tại, sợ khó chống nổi (nợ chẳng giãm ngày càng chồng lên)

Sau khi tìm hiểu thêm về thiên không em tự nhiên lại bấn loạn và hoảng hốt quá,chẳng biết số em có vượt qua nổi hạn TK này không và nó kéo dài bao lâu nếu 10 năm thì thôi em về hưu sớm phí cả cuộc đời.Mong anh chỉ giáo chi tiết giúp bọn em hoặc cách hóa giải hửu hiệu với kinh nghiệm của anh

Kính mong anh chỉ giáo
        Em cám ơn anh thật nhiều........

Đương số
        thay đổi nội dung bởi: hoa mai, 22-04-11 lúc 23:25
        Thân chào
        Hoa Mai

Cảm ơn
        0
        trong 2 bài viết

Chào anh Huy Long,
        Cám ơn anh đã trả lời cho trường hợp của tôi. Chỉ có điều xin lỗi anh tôi gửi nhầm tháng sinh. Chính xác tôi sinh 19h30 ngày 21/06/1959 dl, hôm trước tôi đánh nhầm sang tháng 3 làm anh khó đoán trong phần huynh đệ. Các phần khác hầu như nghiệm đúng. Làm sao anh biết "Đây là năm mà nếu trở lại thời trai trẻ thì đi thi tất sẽ đậu hoặc được trao bằng cấp ". Đúng là về chuyện học hành thi cử tôi luôn có duyên đậu cao nhưng bao giờ cũng bắt đầu bằng khó khăn, có lúc cảm thấy không qua khỏi nhưng lại rất thành công. Cách đây 3 năm khi đi ôn thi tôi thấy mình lẹt đẹt quá, tuổi cao so với các đồng nghiệp rất nhiều, tiếp thu chậm, áp lực lớn khó vào nhưng được cái tiến bộ dần và đỗ đầu thế mới lạ.Tháng sau tôi sẽ bảo vệ luận án và như anh nói cũng mong thành công vào cái tuổi 53 này. Trả lời câu hỏi của anh"giai đoạn nào bị hao mất do cho anh em mượn tiền hay không ?" tôi nhớ là vào những năm 1977, 1987, 1997, 2007 mà cũng lạ cứ cách 10 năm một. Một lần nữa xin cám ơn anh nhiều và mong nhận được trả lời từ anh.

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Chào chú Huy Long,
        Cháu nhờ chú xem giúp ls với ạ. Người nhà không nhớ giờ sinh cụ thể, nên áng cháu sinh vào khoảng giờ Thân hoặc Dậu. Cháu thì muốn sinh vào giờ Thân, bởi thấy tốt hơn :D. Nhưng giờ Dậu lại có vẻ hợp với tình cảnh hiện nay và tương lai hơn. Dù gì cháu vẫn muốn hiểu hơn xem số mệnh thế nào. Mong chú giúp đỡ. Cháu là Nam, sinh giờ Thân hoặc Dậu, ngày 22/5/1980. Tin theo Phật giáo, tính tình hiền lành, nhút nhát, sức khỏe yếu, hay đau đầu, đau người vặt, tiêu hóa kém, đã làm qua 5 công ty, hiện giờ công việc cũng không tốt lắm, sắp tới có thể lại có nguy cơ chuyển việc. Tình duyên cũng qua 5 lần, hiện nay không yêu ai.

Nếu chú cần thêm thông tin gì nữa thì xin cho cháu biết ạ.

Rất mong có duyên với chú.

Cảm ơn chú HL rất nhiều.

Learnerk

[img]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/165922051980/1/learnerk.jpg[/img]

[img]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/173022051980/1/learnerk.jpg[/img]
        thay đổi nội dung bởi: learnerk, 05-04-11 lúc 23:02

Cảm ơn
        43
        trong 120 bài viết

Tôi sẽ trả lời bổ sung các ACE còn nêu thắc mắc hợp lý với thời gian sớm nhất .
        To Univer @ lá số mệnh quan thân khá đẹp , lại được âm dương thuận lý mệnh cục tương hòa .Ngoài tư chất thông minh và may mắn ( mệnh phủ tuế tứ linh khôi việt khoa , và mệnh quan hội quang quý, tả hữu ) số sẽ là sếp sau này, công danh khá như ý , nhất là sau 31 tuổi AL trở về sau.
        tuy nhiên xét qua phụ mẫu phúc cung ngộ triệt tuần vũ tham nên sự nghiệp cha mẹ bình thường hoặc đôi lúc khó khăn tạm thời , lúc thiếu thời cũng có lúc gian nan không sung sướng .
        Thê cung liêm phá hảm hao nên sớm lập gia đình khó bền , do đó muộn hôn phối là số may mắn vậy .
        Đại vận tử tức cung hội hồng đào riêu hỉ sinh vương tam đức nên sẽ lập gia thất và hỉ sự nhân sinh ( có con ) trong g/đ này : tức đv 32-41t
        Đoán : năm 32t AL giáp ngọ lập hôn thê và có thêm hỉ tín ( vợ có thai ).
        Năm nhâm thìn 2012 có thể quen một người
        Có điều hơi thắc mắc vào năm ngoái canh dần hạn nô cung rất đặc biệt sao chưa gặp người tỏ tình với mình sao ?
        Năm nay LNTH Di cung khá tốt cho công danh nói chung mặc dù trong ĐV thê cung không như ý cho lắm : có lộc nhưng giảm hoặc song song đó hao tốn.
        năm 2012 hạn vô chính diệu văn khúc hảm nên khó khăn chật vật hơn, tuy nhiên hội khoa quyền lộc song hỉ tiền cái hậu mã nên cuối cùng cũng ổn .
        Nói chung 2 năm 2012, 2013 hạn VCD có thể khó như ý trọn vẹn
        Tuy nhiên Văn khúc hảm hội song hỉ khoa quyền lộc ( tồn )tiền cái hậu mã nên cơ hội cuối cùng sẽ ổn ,vì đó vẫn là bộ hổ trợ văn tinh , tức là học ( hay nghiên cứu ) hoặc việc làm vẫn tiếp tục ( 2012 )
        2013 hạn VCD nhưng được tứ linh , tuế tấu giáp khúc xương nên vẫn là văn tinh hội tụ -tức cơ hội" học hàm" ( học vị ) vẫn tiếp tục vậy. còn học free hay không thì HL không chắc chắn( tài tinh không chiều nữa trong năm này ) , nhưng thấy có may mắn ( quang quý tả hữu chiếu tài cung ).Do đó chờ nghiêm lý thời gian tới vậy - tức năm 2013 ,lưu niên TH tài bạch cung VCD quang quý tả hữu chiếu về thay vì hóa lộc , lộc tồn chiếu .Chờ xem .
        HL
        Tóm lại nên nổ lực thêm 2 năm này tất sẽ như ý .
        HL
        thay đổi nội dung bởi: HuyLong, 05-04-11 lúc 23:07

9. Có 2 Hội viên đã cảm ơn đến "HuyLong" về bài viết có ích này:

hoa mai (06-04-11),univer (06-04-11)

Cảm ơn
        2
        trong 0 bài viết

Em cảm ơn anh Huy Long rất nhiều vì đã xem giúp em.
        Đúng là bố mẹ em thì sự nghiệp bình thường, bố thì làm nhân viên nhà nước, mẹ thì nghỉ làm từ lúc em còn nhỏ và nội trợ ở nhà. Bố mẹ có thể nói không khá giả gì, làm ăn thì nhiều lúc thất bại, thay đổi liên tục, có lúc nợ nần nhiều, nhìn chung cũng vất vả ạ. Cũng có những giai đoạn gian nan nhưng rồi em cũng vượt qua đc hết. Nói chung cuộc sống của em trước năm 2006 rất nhiều biến động.
        Năm Canh Dần thì về chuyện tình cảm em cũng có gặp 1-2 người nhưng sau đó em biết là mình đi học tiếp nên cũng ko có tiến tới nữa, còn họ có cảm tình với em ko thì em chưa rõ vì thời gian gặp cũng ko lâu hihi.
        Năm nay chưa gặp đc đối tượng hả anh? Mà em nghĩ cũng khó, đi học thế này ko có người để mà gặp rồi quen, hi vọng 2012 đúng như anh nói, gặp đc người yêu. Vợ em sau này là người thế nào ạ, do tình cờ gặp ngoài XH hay đồng nghiệp, bạn bè cũ gặp lại ạ, có xinh ko ạ
        Công việc thì em hi vọng năm nay đến 2013 2014 đừng có việc gì, biến cố gì lớn là đc. Có vẻ anh đoán đúng về tài lộc giai đoạn 2013 2014 vì em chỉ đc hỗ trợ đến 2013 nhưng sẽ khó hoàn thành đc trong thời gian đó và có thể kéo dài 6 tháng đến 1 năm nên lúc đó em cũng chưa biết vấn đề tài chính ra sao, có lẽ mình tự chịu hay may mắn thì tìm đc 1 nhà tài trợ. Em sẽ chờ để nghiệm lý những điều anh đã xem giúp em. Nhưng năm 2013 hay 2014 có sao hay cách cục nào về tốt nghiệp, có bằng cấp ko ạ.
        Một lần nữa chân thành cảm ơn anh nhiều.

Cảm ơn
        752
        trong 350 bài viết

Trust

Trích Nguyên văn bởi HuyLong Xem bài gởi
        Tôi sẽ trả lời bổ sung các ACE còn nêu thắc mắc hợp lý với thời gian sớm nhất .
        Xin cám ơn anh Huy Long thật nhiều đã giúp mọi người dù thời gian hạn hẹp.Cám ơn nhiệt tâm của anh và NHÂN TÂM rộng lớn của anh....
        Kính
        Thân chào
        Hoa Mai

HVQ's Avatar
        HVQ is offline Hội Viên Đặc Biệt
        Cảm ơn
        221
        trong 220 bài viết

.............
        Chân thành cám ơn !
        thay đổi nội dung bởi: HVQ, 04-01-12 lúc 18:47
        Quen biết đầy thiên hạ