Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 39/62 đầuđầu ... 29373839404149 ... cuốicuối
    kết quả từ 381 tới 390 trên 617

Ðề tài: Giải số - Tử Vi

Cảm ơn
        0
        trong 3 bài viết

Hic, ko nên lấy tử vi làm cứu cánh chứ . Dù có biết đc số cũng đâu chắc giải quyết được gì nhiều .
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        1
        trong 0 bài viết

Kính chào chú VuiVui!
        Con mới tìm ra trang web này và thấy chú đang ở đây nên vào nhờ chú luận giúp con lá số. Hi vọng lần này con có duyên được chú luận cho. Mẹ con bảo con sinh giờ thân hoặc giờ Dậu ngày 16/10/1984 (DL). Nhưng bố con thì nhớ là giờ Thân hoặc giờ Dậu ngày 17/10/1984 (DL). Mẹ con chắc đển 80 % là con sinh giờ thân ngày 16/10/1984.
        Đây là một vài thông tin chú xác định giúp con
        Là con cả trong gia đình có 3 anh chị em (kế là em gái, và em trai út). Lúc 3 hoặc 4 tuổi bị ốm phải phẫu thuật tưởng không qua được(trên người vẫn còn vết sẹo dài, và có nhiều sẹo trên người do mụn nhọt lúc bé). Bà nội mất tháng 4/2002(DL). Năm 2002 thi đại học trượt. Năm 2003 thi đỗ và học trường hợp tác quốc tế. Năm 2006 bị mất xe. Tháng 7/2008 (DL) ra trường và chia tay người yêu. Cuối tháng 12/2008(DL) đi làm. Cuối tháng 2/2011(DL) ông nội mất.
        Trân trọng kính chào chú.
        Chúc chú và gia đình luôn mạnh khoẻ.
        Cháu xem ở tứ trụ thì các bác xác định giờ sinh cho cháu là giờ ngọ ngày 16/10/1984.
        thay đổi nội dung bởi: hanh phuc, 05-04-11 lúc 12:16 Lý do: thêm thông tin

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Thân chào chú Vuivui, từ lâu đã âm thầm theo dõi các bài giải đoán của chú rất ngưỡng mộ! Dù có nhiều bạn còn xếp hàng chờ nhưng cũng rất mong 1 ngày chú giải cho cháu lá số của mình ạ.
        - Rất băn khoăn tại sao cuộc đời cháu cứ như đang bơi giữa biển khơi mỏi mệt không thấy bờ bến, nhiều lúc thấy cố gắng nhưng không kết quả tốt sinh ra tuyệt vọng bất an. Buôn bán kinh doanh thì đổ vỡ, công việc thì không một chút ổn định. Chuyện lấy vợ muộn thì chẳng sao nhưng chẳng hiểu đến bạn gái cũng chẳng có nữa, liệu năm nào thì cháu lập gia đình ạ?
        - Tuy rằng còn chưa nặng nề, xong hy vọng sẽ có duyên được chú Vuivui để ý giải số giúp cháu với ạ. Cám ơn và chúc chú mạnh khỏe ạ!

[img]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/053031011981/1/cao xuan hong.jpg[/img]

Cảm ơn
        16
        trong 8 bài viết

ôi, cháu mong chú Vui quá,

Cảm ơn
        10
        trong 0 bài viết

Smile Cháu xin đăng ký nhờ bác Vuivui luận giải lá số của cháu!

Cháu sinh ngày 08-12-1984, lúc 20h20' tại miền Bắc, Việt Nam
        [img]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/203008121984/1/Sao_khue.jpg[/img]
        Cháu xin nói sơ qua về bản thân:
        Cháu được sinh ra ở quê gốc. Và khi đầy tháng thì sống cùng bố mẹ ở nơi mà bố mẹ cháu thoát ly (một nông trường). Đến năm 3-4 tuổi thì được chuyển về thành phố và sống đến nay. Cuộc sống của cháu nói chung thì vẫn ổn. Tuy nhiên mọi chuyện ban đầu bao giờ cũng gặp trắc trở, sau thì cũng thành công. Cháu tuy không thông minh nhưng bù lại được tính kiên trì và cần cù. Mọi chuyện thì cứ từ từ giải quyết. Cái gì đến sẽ đến. Bản thân khi đã làm một việc gì thì quyết làm đến cùng và muốn kết quả là tốt nhất có thể. Và ngẫm lại các sự kiện đã xảy ra thì những kết quả mà cháu đạt được đếu được đánh giá cao cũng bởi có một chút nổi trội. Tuy nhiên cũng không vì đó mà tự cao. Khi đạt được thành công này lại muốn thực hiện một việc khác. Việc gì thì cháu cũng không biết trước được. VÌ mọi cái đến với cháu rất bất ngờ. Cũng có chút may mắn nhưng cũng nhiều trông gai trong thời gian đầu. Nhưng cái chính vẫn là quyết tâm và hành động.
        Về gia đình: cháu và ba mẹ về cơ bản là bình hòa. Cũng có cái hợp. Cũng có cái mâu thuẫn. Tuy nhiên, cố tránh tối đa về bất đồng quan điểm và khi nào có bất đồng quan điểm thì cũng giải thích để có thể thống nhất được quan điểm.
        Hiện tại thì cháu đang tìm một công việc nhưng năm nay mọi chuyện có vẻ chưa được thuận lợi lắm. Mong bác Vuivui xem giúp cháu sắp tới và tương lai như thế nào. Và cũng mong bác có vài lời dạy bảo.
        Cháu xin chân thành cảm ơn! Mong hồi âm của bác!
        Saokhue84!

Cảm ơn
        9
        trong 3 bài viết

Chắc là chú đã xem song cho bạn Songbuon, vậy là cũng đã đến lượt cháu. Mong chú vuivui quá

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Thưa chú VuiVui,

Người nhà không nhớ giờ sinh cụ thể, nên áng cháu sinh vào khoảng giờ Thân hoặc Dậu. Cháu thì muốn sinh vào giờ Thân, bởi thấy tốt hơn :D. Nhưng giờ Dậu lại có vẻ hợp với tình cảnh hiện nay và tương lai hơn. Dù gì cháu vẫn muốn hiểu hơn xem số mệnh thế nào. Mong chú giúp đỡ. Cháu là Nam, sinh giờ Thân hoặc Dậu, ngày 22/5/1980. Tin theo Phật giáo, tính tình hiền lành, nhút nhát, sức khỏe yếu, hay đau đầu, đau người vặt, tiêu hóa kém, đã làm qua 5 công ty, hiện giờ công việc cũng không tốt lắm, sắp tới có thể lại có nguy cơ chuyển việc. Tình duyên cũng qua 5 lần, hiện nay không yêu ai.
        Rất mong có duyên với chú.
        Trân trọng cảm ơn chú VuiVui trước.

[img]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/165922051980/1/learnerk.jpg[/img]

[img]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/173022051980/1/learnerk.jpg[/img]

Learnerk
        thay đổi nội dung bởi: learnerk, 24-04-11 lúc 12:55

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Các bài luận giải Tử vi của chú Vuivui thật hay.
        Mong được đọc các bài tiếp theo của chú cho dù cháu cũng không biết gì về môn tử vi này.

Cảm ơn
        1
        trong 0 bài viết

chào chú vuivui,
        cháu là gloria trang, kính nhờ chú giải đoán giúp xem gia đình cháu có tan vỡ hay không? hoặc có vượt qua cơn sóng gió của cuộc đời này hay không?

cha cháu sinh ngày 25 tháng 9 năm canh tý, giờ thân (ngày, tháng, năm đều ÂL)
        mẹ cháu sinh ngày 23/5/1958, vào lúc 7 giờ sáng (ngày, tháng, năm đều là DL)
        cháu sinh ngày 21/11/1986 vào lúc 23 giờ 45 phút (DL)

Xin chú vuivui ưu tiên giải đoán gấp cho cháu vì hiện nay cháu đang lo lắng lắm vì thấy mẹ cháu buồn nhiều. cháu cám ơn chú vui vui.

Cảm ơn
        16
        trong 8 bài viết

dường như những người nhờ chú VUIVUI ai cũng có vấn đề, ai cũng cần gấp lời giải đáp cuộc đời của mình từ chú,
        hơn 1 năm nay cháu mong đợi đến lượt mình được giải đoán, bây giờ chỉ còn 1 người nữa là tới lượt chaú thì cháu lại càng mong ngóng

có đôi khi cháu gặp vấn đề , cháu lại vào đọc các bài viết của chú, và cũng là để xem khi nào thì chú xuất hiện. có lúc cháu sợ...nhiều người cứ tìm đến chú than thở và giống như cần ở chú như 1 phao cứu sinh ...có lẽ sẽ làm chú mệt mỏi thì sẽ bỏ ý định giải đoán mất. hiii

ngày trước cháu cũng có tâm lý khi gặp vấn đề là lại mang tử vi ra nghiên cứu, lại còn đi xem bói nữa chứ.
        bây giờ , đơn giản là cháu chỉ muốn 1 lời giải đáp tử vi từ 1 cao nhân như chú( vì mức độ chính xác cao và nhận được những lời khuyên chân thành về lá số của cháu).

giống như anh TRUA NANG nói là ko nên lấy tử vi làm cứu cánh, dù biết được cũng chưa chắc thay đổi dc, thậm chí là rất khó như lời của chú trong bài cải số nên cháu hi vọng khi đọc topic của chú , sẽ ít hơn những lời than thở

cháu đọc ít còn thấy mệt , huống chi là chú ...

hơn 1 năm qua, đọc lại bài nhờ chú giải số trong list của anh trưa nắng mà cháu cứ buồn cười vì giọng văn của mình, lại xấu hổ nữa chứ, chắc hum đó cháu mệt mỏi quá nên viết cũng k nên hồn

chú à, dạo này thấy chú ít vào diễn đàn hơn, chắc chú bận lắm, hoặc cũng có thể chú thấy mệt mỏi vì nghe nhìu vấn đề của ng khác quá. cháu mong chú quá. hiii, khéo tình hình này chắc đến mùa thu cháu mới dc tiếp kiến chú rùi.
        chúc chú luôn vui và mạnh khỏe

Trang 39/62 đầuđầu ... 29373839404149 ... cuốicuối

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn