Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 54/62 đầuđầu ... 4445253545556 ... cuốicuối
    kết quả từ 531 tới 540 trên 617

Ðề tài: Giải số - Tử Vi

Cảm ơn
        16
        trong 8 bài viết

Trích Nguyên văn bởi Luuly Xem bài gởi
        @Bác VuiVui có thấy điếc tai, phiền nhiễu khi bọn trẻ chúng cháu bày tỏ quan điểm trong topic của bác không ạ? Nếu có bác cứ e hèm, cháu sẽ biết ý , cuốn gói về lại vị trí khán giả thôi.
        hiiii, mình thấy mọi ng bày tỏ quan điểm và giao lưu với nhau thì topic mới vui. Không cứ là đợi giải đoán xong là thôi. Xem và đợi chú Vui giải đoán là 1 chuyện, trao đổi, giao lưu là 1 chuyện, miễn là k quá, thì k ảnh hưởng gì xấu mà lại tạo hiệu ứng tốt.
        Chú Vui chắc sẽ k ý kiến gì đâu. hiii
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        0
        trong 2 bài viết

trong h làm việc cứ mỗi tiếng lại phải luợn vào HKLS chờ đợt những lời giái đoán của Chú VUI VUI cho mọi người và cho mình,tâm trạng rất là mong chờ mong chờ...

Cảm ơn
        5
        trong 0 bài viết

Trích Nguyên văn bởi Luuly Xem bài gởi
        Thầy Đặng Việt Khoa thì nổi tiếng quá rồi, mình cho rằng thầy muốn làm gì đó hơi quá sức mình và muốn một chút hư danh. Mình nghĩ xã hội hay giáo dục VN chưa đến lúc cải cách toàn diện, nhưng mỗi người có thể làm những cải cách nhỏ trong khả năng của mình.

Nhiều người luôn ngủ rất ngon...à ơi

Cảm ơn
        12
        trong 1 bài viết

@Binh An: Mình ngủ rất ngon, có thể mình bị tiêm thuốc, có thể mình bị ru ngủ; nhưng cũng có nhiều người tưởng là đã được tỉnh thức. Những người tỉnh thức thực sự sẽ có con đường riêng của họ, mình tin thế. Càng nói càng thấy mình ngất ngất, không để chú vuivui phải e hèm gì nữa đâu, cháu là khán giả và vẫn là khán giả của chú.

Cảm ơn
        2
        trong 0 bài viết

Bác vuivui,

Cháu giờ đang có việc rất phân vân và lúng túng. Cháu thích giải quyết mọi viẹc thiên về lý trí nhưng h lý trí và kiên thức của cháu h không đủ để giúp chính mình.

Hic, không biết bao h cháu mới đc "làm phiền" bác. Hi vọng ko quá muộn vì..... haizz. Cháu ko biết bác có đoán đc ko, hic!

Nếu lúc nào đó bác cho phép, cháu xin hỏi 1 câu thôi ạ.

(Lá số của cháu

Cảm ơn
        7
        trong 281 bài viết

@thienluong2
        Chú đã rõ cả rồi. Năm canh dần, tuy cháu có tín hiệu lập gia thất, nhưng ở lá số của vợ cháu tiêu chí lập thất quyết định, đã cộng hưởng với lá số của cháu rất chính xác, đã giải thích được tại sao cháu cưới vợ năm 2010, và sinh con năm 2011.
        Tuy nhiên với hai cháu, theo chú, không nên xem tử vi nữa. Ngay cả không xem ở nơi chú, hay ở đâu cũng vậy. Mọi sự cứ để tự nhiên thì hay hơn. Đừng mua lo vào người. Chẳng giải quyết được gì cả. Hãy cố gắng với phương châm, đức năng thắng số.
        Chúc các cháu mãi mãi bên nhau.
        Thân ái.

Cảm ơn
        7
        trong 281 bài viết

Gửi hoa mai
        Tôi cũng đã nói cách hóa giải rồi còn gì. Cố gắng liên kết, bám vào người chị đó, đến cùng sẽ có kết quả. Chứ không ai có thể vượt qua vận thiên không như đi chơi được đâu.
        Cố gắng lên.
        Thân ái.

8. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "vuivui" về bài viết có ích này:

hoa mai (30-04-11)

Cảm ơn
        16
        trong 8 bài viết

Trích Nguyên văn bởi vuivui Xem bài gởi
        Tuy nhiên với hai cháu, theo chú, không nên xem tử vi nữa. Ngay cả không xem ở nơi chú, hay ở đâu cũng vậy. Mọi sự cứ để tự nhiên thì hay hơn. Đừng mua lo vào người. Chẳng giải quyết được gì cả. Hãy cố gắng với phương châm, đức năng thắng số.
        @ bác Vui

hazzz, bác nói thế thì đương số chả an lòng rùi. hii. Thà là k nói và kết thúc, hoặc chỉ nói khía cạnh tốt, chứ nói thế , đương số k xem thì lại càng lo. lắm thắc mắc. Vì bác có uy tín lớn trong làng tử vi mà, ko dc bác cho vài lời thì khổ thân Thiên lương lắm.

Mà nhiều khi, uy tín lớn thì lại ngại nói

@ Thiên Lương :cái câu " đừng mua lo vào người" ko phải dành riêng cho trường hợp cá nhân anh, mà đó là câu đúc kết chung của những ng đi xem số. Bởi vì lá số nào cũng có mặt xấu và tốt, có chăng là tỷ lệ ntn. Nên TL đừng nghĩ gì. hii

Nói thế chứ, có mấy ai thờ ơ với lá số của mình dc nhỉ. Đã k biết thì thôi, chứ đã biết rùi , mà lại được nói "k nên xem, mua lo vào người", thì lại lo thêm ấy chứ.

Thường thì cứ đến với tử vi hay mấy môn dự đoán tương lai thì tại thời điểm đến với nó, đa phần các đương số hay gặp vấn đề trong đời sống nên mới cần 1 lời giải đoán. Chứ cứ thuận buồm xuôi gió, mấy ai tìm tới tử vi.

Cảm ơn
        7
        trong 281 bài viết

@phucloc86
        Chú cũng đã nghĩ tới việc lờ đi, không giải đoán nữa. Nhưng thienluong2 là người mà: Bẵng đi thời gian, vì vướng hai lá số của cháu và của 1 bạn nữa mà thienluong2 cũng có nhắc nhở chú. Vì thế, nếu lờ đi, thì thienluong2 cũng sẽ nhắc chú. Đằng nào cũng phải nói ra cái điều: Đừng xem mà thêm lo nghĩ, ... đúng không ? Vì thế, thà nói luôn ra như thế. Chú tin thienluong hiểu mà thấy thoái mái hơn.
        Thân ái.

Cảm ơn
        0
        trong 2 bài viết

Vậy là đã đến lượt cháu xem rồi chú ạ.Chúc chú VUI VUI và các bạn những ngày nghỉ lễ thật vui vẻ bên người thân

Trang 54/62 đầuđầu ... 4445253545556 ... cuốicuối

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn