Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 57/62 đầuđầu ... 7475556575859 ... cuốicuối
    kết quả từ 561 tới 570 trên 617

Ðề tài: Giải số - Tử Vi

Cảm ơn
        0
        trong 2 bài viết

Trích Nguyên văn bởi Song Sinh Xem bài gởi
        Cứ tưởng chú vuivui xem giúp mình! Tẽn tò!
        bạn thân mến muốn đc chú VUI VUI xem thì bạn phải may mắn lọt vào danh sách chờ chú xem trong số rất nhiều người mong muốn đc chú xem,Mình chờ khoảng 3 năm nay rồi giờ mới được xem đó.CHúc bạn may mắn
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        42
        trong 0 bài viết

Chú vui thân.
        Cháu theo dõi các bài viết của chú từ lâu, đắn đo mãi nay mới dám nhờ chú cho vài lời về lá số của cháu. Trước là để định hướng cho bản thân, sau là qua lời giải của chú so sánh với suy nghĩ của mình nhằm nâng cao sự hiểu biết về tử vi.
        Cháu cảm ơn chú nhiều.
        Thông tin về cháu:
        -Cháu là con trai duy nhất trong nhà, trên còn hai chị gái. Cháu có một người anh đã mất khi được khoảng 2-3 tuổi.
        -Năm 2007 cháu vào đại học.
        -năm 2010 ông ngoại cháu mất.
        -http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1...1/Cay bang.jpg
        Xin chị truanang cho em vào danh sách chờ của chú nha. Em xin cảm ơn
        thay đổi nội dung bởi: cay bang, 13-05-11 lúc 13:26

Cảm ơn
        41
        trong 5 bài viết

Mong chú vuivui xem giúp lá số tử vi của cháu
        Từ lúc lấy chồng (2009) đến nay, công việc gia đình cháu gặp nhiều không tốt. Mong chú tư vấn giúp cháu:
        Cháu sinh lúc 4h30 sáng ngày 12/06/1983 (DL)
        Năm 1992, bà ngoại cháu mất
        Nam 1993, chaú dọn về nhà mới ở.
        Nam 2001, cháu rớt đại học kinh tế
        Nam 2002, cháu đậu trường đại học ngành công nghệ.
        Năm 2005, anh trai tuổi Tân Dậu mất
        Nam 2007, cháu tốt nghiệp và đi làm.
        Năm học lớp 9 quen 1 bạn cùng lớp, nhưng gđ cản do còn nhỏ quá. Chia tay
        Tháng 11/2007 quen 1 anh tuổi Kỷ Mùi. Tháng 9/2008 chia tay
        Tháng 9/2010 cháu lấy chồng tuổi Nhâm Tuất
        Tháng 11/2010 chồng mất việc
        Tháng 4/2010 vc cháu mở tiệm kinh doanh.
        30/04/2010 chồng cháu mất xe.
        15/06/2010 chồng cháu nhập viện trị bệnh lao phổi.
        30/06/2010 cháu sinh 1 bé gái

Đến nay công việc không mấy thuận lợi, gia đình nhiều cãi vã.

Mong chú xem giúp dùm cháu. Xin chị truanang cho em vào danh sách chờ của chú nha. Em xin cảm ơn.

Kính chúc chú và chị truanang vui, khỏ.
        Thân

Cảm ơn
        41
        trong 5 bài viết

Từ lúc lấy chồng (2009) đến nay, công việc gia đình cháu gặp nhiều không tốt. Mong chú tư vấn giúp cháu:
        Năm học lớp 9 quen 1 bạn cùng lớp, nhưng gđ cản do còn nhỏ quá. Chia tay
        22/09/2009 cháu lấy chồng tuổi Nhâm Tuất ---> cháu xin đính chính lại

Mong chú xem giúp dùm cháu. Xin chị truanang cho em vào danh sách chờ của chú nha. Em xin cảm ơn.

Kính chúc chú và chị truanang vui, khỏ.
        Thân

Cảm ơn
        0
        trong 2 bài viết

Cháu post lại cho chú dễ theo dõi ạ
        Chú nghiệm lý tóm tắt năm 2008 và năm 2009. Năm 2010 chú không thấy có gì đặc biệt cả.
        Năm 2008 thì bản thân có bị chầy xước, va đập. Theo như tiêu chí thì là bị đụng độ, đánh đập, song bị nhẹ thôi nên chú đoán vậy.
        -->đúng quá chú ạ, năm này ngã xe đụng độ không biết bao nhiêu lần nhưng cháu luôn cảm thấy cháu gặp may vì có lần ngã rất mạnh nhưng người thì chỉ chị xây xát nhẹ
        Nhưng quan nghiệp thì có sự thay đổi, nhận công việc mới. Công việc này tốt, về cơ bản là nền tảng của sự nghiệp, nhưng ban đầu có thị phi, kèn cựa. Nhưng tiền nong thì chẳng được gì, lúc nào cũng bế tắc-->tháng 4 năm 2008 cháu chuyển cviệc mới tài lộc cũng bt như chú thôi gọi là ổn định thôi ạ
        Năm 2009 bế tắc nặng, công việc trì trệ phải có sự thay đổi, nhưng khó khăn và cũng không cải thiện được gì. Bị cạnh tranh và thị phi liên quan đến tiền bạc, các quan hệ có tính tài chính bị gây phiền nhiễu, làm bế tắc công việc. Bản thân bị áp lực nặng nề.--> Năm này đúng là bế tắc về mọi thứ chú ạ, tinh thần không lúc nào thỏa mái và cảm giác bất an luôn thường trực ạ,nhưng cuối năm 2010 cháu mới chuyển đổi cviệc
        Năm 2010 chỉ có vấn đề về tình cảm là nổi trội, nhưng nhanh chóng bị vùi tắt.--> Chú nghiệm lý cho cháu mà cháu cảm thấy chú viết kịch bản cho cuộc đời cháu vậy chú ạ, đúng đến nỗi cháu thực sự tin con người có số phận, năm 2010 cháu cứ nghĩ là cháu gặp được người mà cháu hằng mong ước,cháu cứ nghĩ đó là số phận ông trời ban tặng cho cháu,nhưng đúng như chú nói nó nhanh chóng bị vùi tắt...
        Gửi chú và chờ đợi nghiệm lý về tương lai cho cháu ạ
        Chúc chú và gd có những ngày nghỉ vui vẻ

Cảm ơn
        7
        trong 281 bài viết

@Loaken8x
        Số cháu nhìn qua thì thấy nhiều tai ương, họa hại. Cuộc đời lắm gian truân, cơ cực. Nhưng thực ra, theo quan điểm chú thì đây là một số tốt. Chú cho rằng, một người suốt đời phú quý thì chẳng có gì để nói, và cũng chẳng có gì để mà Ta ngưỡng mộ cả. Số cháu là số của người gian nan mới nên người, khổ ải mới thành tựu. Nhìn số thấy ngay Phúc chế được tài, nhưng tài khí như "mây", tiền bạc lúc có lúc không. Có nhiều thì cũng chẳng tiêu, như người gửi tiền tiết kiệm vậy. Nhưng khi phải tiêu lại là lúc rỗng túi. Song vẫn là người khá giả, số ăn về hậu vận, càng già càng phong túc. Nhưng không thể giàu có lớn được. Lúc có nhiều tiền là lúc hay có họa xảy ra. Tiền hao đi thì may mắn lại tới. Dù có tiền cũng không dám tiêu, nhưng vẫn cứ hết vì phải chi những thứ lại chẳng cho mình. Đó là về tiền bạc, tài chính. Về quan lộc thì mệnh quản được quan, nhưng thân có tuần thì thế nào cũng đổi nghề. Số cháu buôn bán kinh doanh cũng được, song chẳng được hưởng mà chỉ làm cho người khác xơi. Có tiền thì chỉ phục vụ người khác, người ta dùng tiền của mình, rồi họa lại đưa tới cho mình. Nhưng kinh doanh vẫn thành công, nhiều uy tín, nhiều người gửi gắm. Nghề xứng ý và hiệu quả, tiền tài tự đến, tuy là số tiết kiệm, dè xẻn, theo nghề giảng dạy vẫn là đúng cách, số được an thân, lúc nào cũng có tiền, nhưng như trên đã nói, như tiền gửi nhà băng vậy. Số cháu đi xa thì hay, làm việc và công việc ngày càng vững vàng, song ban đầu rất khó, phải tự mình vượt khó, rất ít người giúp đỡ. Số nên đi xa lập nghiệp, nhưng không nên đi nhiều. Số này ít bạn bè tâm đầu ý hợp, hay có người lợi dụng, chẳng nên tin ai cả.
        Về chồng. Số cháu đại vận này không lấy chồng đâu. Phải chờ đến đại vận 32 mới thành gia thất. Số cháu lấy chồng muộn mới hay, song khi lấy thì hay gặp nhiều lo buồn, thất ý, khiến bản thân hoang mang, cuộc tình cũng trắc trở, nhưng khi quyết định lấy thì nhanh chóng, dễ dàng, mọi việc cứ "trôi tuồn tuột", cứ như là duyên nợ đã sẵn – chỉ việc về ở với nhau vậy. Chấp nhận sống chung trước rồi thành duyên nợ sau. Số lấy người cùng chung công việc – không chắc cùng nghề -, cùng làm ăn, cung góp công góp của. Nhưng hay trái ý nhau, song lại hiểu được nhau, và rất cần đến nhau. Số gắn bó nhau như sam, đi đâu cũng có nhau, lúc nào cũng cần có nhau, mà lại hay cãi nhau.
        Số cháu con cái khôn ngoan, cả trai lẫn gái. Đều thành tựu cả, nhưng thế nào cũng hỏng một – do sản nạn mà ra. Khi ấy dù thế nào thì cũng nên thờ tự cho đàng hoàng cái linh hồn nhỏ bé đó để lấy Phước cho những đứa con !!! Điều này rất cần, vì chú thấy những đứa con của cháu, đứa nào cũng có sự phù trợ của linh hồn này.
        Số lấy chồng, nhiều khả năng là nhiều tuổi, hoặc đã qua một đời vợ. Nhưng năm 2013 mới lấy chồng.
        Số sau này được nhờ cả chồng lẫn con.
        Chúc cháu hạnh phúc.
        Thân ái.

Cảm ơn
        41
        trong 5 bài viết

Cháu xin up lại. Mong chú xem giúp cháu.

22/09/2009 cháu lấy chồng tuổi Nhâm Tuất ---> cháu xin đính chính lại

Lá số của cháu:
        http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/0/043012061983/1/my ngoc.

Kính chúc chú và chị truanang vui, khỏe.
        Thân[/QUOTE]

Cảm ơn
        41
        trong 5 bài viết

Cảm ơn
        0
        trong 2 bài viết

... Nhìn số thấy ngay Phúc chế được tài, nhưng tài khí như "mây", tiền bạc lúc có lúc không.[B] Có nhiều thì cũng chẳng tiêu, như người gửi tiền tiết kiệm vậy. Nhưng khi phải tiêu lại là lúc rỗng túi. [/B ...
        Song vẫn là người khá giả, số ăn về hậu vận, càng già càng phong túc. Nhưng không thể giàu có lớn được. Lúc có nhiều tiền là lúc hay có họa xảy ra. Tiền hao đi thì may mắn lại tới. Dù có tiền cũng không dám tiêu, nhưng vẫn cứ hết vì phải chi những thứ lại chẳng cho mình. ]-->câu này của chú cháu thấy đúng lắm chú ạ,đúng là cháu như người gửi tiền tiết kiệm vây chú a, nhưng có lúc toàn phải chi khoản tiền lớn không cho bản thân
        Về quan lộc thì mệnh quản được quan, nhưng thân có tuần thì thế nào cũng đổi nghề. Số cháu buôn bán kinh doanh cũng được, song chẳng được hưởng mà chỉ làm cho người khác xơi. Có tiền thì chỉ phục vụ người khác, người ta dùng tiền của mình, rồi họa lại đưa tới cho mình. Nhưng kinh doanh vẫn thành công, nhiều uy tín, nhiều người gửi gắm. -->theo lá số này của cháu thì cháu nên kinh doanh gì cho tốt ạ
        Về chồng. Số cháu đại vận này không lấy chồng đâu. Phải chờ đến đại vận 32 mới thành gia thất. Số cháu lấy chồng muộn mới hay, song khi lấy thì hay gặp nhiều lo buồn, thất ý, khiến bản thân hoang mang, cuộc tình cũng trắc trở, nhưng khi quyết định lấy thì nhanh chóng, dễ dàng, mọi việc cứ "trôi tuồn tuột", cứ như là duyên nợ đã sẵn – chỉ việc về ở với nhau vậy. Chấp nhận sống chung trước rồi thành duyên nợ sau-->đọc câu này của chú cháu thấy hoang mang thật,nghe chừng nhân duyên của cháu có nhiều trái ngang
        Số lấy người cùng chung công việc – không chắc cùng nghề -, cùng làm ăn, cung góp công góp của. Nhưng hay trái ý nhau, song lại hiểu được nhau, và rất cần đến nhau. Số gắn bó nhau như sam, đi đâu cũng có nhau, lúc nào cũng cần có nhau, mà lại hay cãi nhau.
        Số cháu con cái khôn ngoan, cả trai lẫn gái. Đều thành tựu cả, nhưng thế nào cũng hỏng một – do sản nạn mà ra. Khi ấy dù thế nào thì cũng nên thờ tự cho đàng hoàng cái linh hồn nhỏ bé đó để lấy Phước cho những đứa con !!! Điều này rất cần, vì chú thấy những đứa con của cháu, đứa nào cũng có sự phù trợ của linh hồn này.
        Số lấy chồng, nhiều khả năng là nhiều tuổi, hoặc đã qua một đời vợ. Nhưng năm 2013 mới lấy chồng.
        Số sau này được nhờ cả chồng lẫn con
        .-->Hi vọng cuộc đời cháu có một chút may mắn về sau,hy vọng cháu sẽ có 1 người chồng tốt và những đứa con ngoan[/I]
        Cháu cám ơn chú rất nhiều,Được chú xem và quan tâm tới cháu,cháu thấy đó cũng là may mắn lắm với cháu rồi.
        Chúc chú và gd luôn mạnh khỏe, cv suôn sẻ và hphuc.
        thay đổi nội dung bởi: loaken8x, 16-05-11 lúc 11:08

Cảm ơn
        16
        trong 8 bài viết

chú Vui đi "nghỉ mát" 1 thời gian đi thui.
        kết thúc danh sách rùi. hiii

11. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "Phúc Lộc 86" về bài viết có ích này:

Yen Binh (17-06-11)

Trang 57/62 đầuđầu ... 7475556575859 ... cuốicuối

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn