Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 38/43 đầuđầu ... 283637383940 ... cuốicuối
    kết quả từ 371 tới 380 trên 427
        Cảm ơn
        4
        trong 0 bài viết

Trích Nguyên văn bởi wishes Xem bài gởi
        Kiểu nào cũng sẽ chết. Không cần nịnh như thế.

"sống trên đời cần có một tấm lòng"
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        0
        trong 5 bài viết

To Wishes: ước mơ trong cuộc sống của bạn là gì vậy? Tôi có cảm giác bạn luôn bất mãn với đời vì không biết thấu hiểu và cảm thông, bạn cũng không kiên nhẫn và nhân hậu. Có phải vì thế mà bạn phải lấy nick wishes để làm vơi đi nỗi lòng? Bạn có biết người ta đánh giá về học thức và văn hóa qua những câu nói của mình không? Hay giờ bạn cũng không quan tâm nổi đến điều đó nữa?

Cuối tuần vừa rồi tôi định viết cho bạn nhưng lại xóa đi vì nghĩ chắc bạn không giác ngộ được. Nhưng hôm nay tôi lại viết vì nghĩ dù sao tôi cũng cố hết sức.

To chú HUYLONG và TẤT CẢ CÁC THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN:
        Cháu xin mạn phép chú và các thành viên mượn diễn đàn của chú HuyLong để nói đôi điều trong lòng đang rất bức xúc...

Cháu nghĩ tất cả mọi người đều đang theo dõi những diễn biến về tranh chấp giữa VN và TQ về biển Đông. Không biết ở đất nước của mọi người đang cư ngụ, cơ quan Chính Phủ của VN và Chính phủ nước sở tại và các cô chú bác anh chị em có lên tiếng hay có hành động gì không ạ?

Cháu có một câu hỏi là liệu chú HuyLong và các cao thủ trong diễn đàn có thể đoán biết được chuyện gì sẽ xảy ra trong tương lai về tranh chấp này không? Cháu ở xa quê hương mà nóng lòng quá. Chồng cháu đang học mà nhắc hoài nếu Tổ Quốc lâm nguy thi sẽ trở về ngay và bỏ tất cả để chung tay đoàn kết cùng đồng bào để gìn giữ chủ quyền của Đất nước.

Có một website mà mọi người đang kêu gọi ủng hộ cho việc thay đổi tên của vùng biển hiện nay đang gọi là South China Sea thành tên gắn với vùng biển của các nước trên toàn thế giới. Cụ thể chi tiết xin mọi người bỏ chút thời gian để đọc lời kêu gọi và vào trang web dưới đây để ký tên ủng hộ.

Cháu thực lòng không muốn tranh chấp này đi quá xa khiến cho nhân dân hai nước khốn khổ, thương vong. Nếu như được đồng bào Việt Kiều khắp năm châu và Việt Nam cùng với Chính Phủ và nhân dân các nước trên thế giới cùng chung tay, góp sức, cháu tin TQ cũng không thể bất chấp tất cả mà làm những điều phi lý, đi ngược lại với sự thống nhất quốc tế, làm những việc vừa ăn cắp vừa la làng, vừa muốn cướp bóc vừa đổ lỗi cho người Việt và đất nước Việt.

Xin mọi người đọc tiếp đoạn trích dưới đây và ký tên.
        Cháu xin cảm ơn mọi người và mong mọi người gửi tiếp cho người thân, bạn bè, đồng nghiệp để mọi người cùng góp sức.
        Cháu SB

"Hãy cùng nhau ký tên kiến nghị đổi tên quốc tế của biển Đông thành
        "Southeast Asia Sea". Với chúng ta, 4 chữ “Biển Đông Nam Á” có một nửa là
        lịch sử cha ông để lại, nửa kia là hiện tại hội nhập cùng bạn bè quốc tế.
        Hãy cùng các bạn ấy nhập thành một bó đũa.

Ký vào bản tiếng Anh tại đây:
        http://www.change.org/petitions/chan...heast-asia-sea

P/S. Mình ký là một việc, nhưng quan trọng hơn là chuyển thư cho thật nhiều
        bạn bè khắp nơi ký, vì hiện nay số lượng mới có 35,762 mà cần có đủ 500,000
        thì mới được chấp nhận. Hãy mau chóng vận động gia đình, bạn bè, những ai
        yêu Việt Nam (kể cả người Trung Quốc, he he), hãy ký để nhanh chóng đạt được
        ý nguyện chính đáng và đương nhiên này!

I just signed the petition "Change the name "South China Sea" to "Southeast Asia Sea"" and wanted to see if you could help by adding your name.

Our goal is to reach 500,000 signatures and we need more support. You can read more and sign the petition here:

3. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "songbuon" về bài viết có ích này:

hoa mai (30-07-11)

Cảm ơn
        276
        trong 20 bài viết

Chú Huy Long đã nói" Bắt đầu trang này HuyLong có lẽ không bảo đảm sẽ tư vấn nơi topic này nữa . Mà sẽ lập Topic xem tử vi trực tiếp vào tối thứ 3 hàng tuần .HuyLong sẽ tư vấn tử vi vào ngày đó khi có người mong muốn xem tử vi ."
        Có Bác nào biết Chú Huy Long mở Tocpic này ở đâu không cho mình xin đương link với
        Cám ơn mọi người nhiều.

Cảm ơn
        276
        trong 20 bài viết

Cám ơn bạn Songbuon dù ở xa quê nhưng tấm lòng vẫn hướng về tổ quốc. Mình sẽ là người phụ bạn ký đầu tiên nha. Xin mọi người hãy chung tay vì sự bình an của dân tộc. Chiến tranh xảy ra dù kẻ đi dánh hay người bị đánh đều bị mất mát như nhau thôi......

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Mong có duyên với bác! Mong bác xem giúp cháu 2 lĩnh vực Sự nghiệp và tình duyên.
        Cháu sinh: giờ Thìn-23-11-1987(Dl).
        Cháu xin cám ơn. Chúc Bác sức khỏe và nhiều niềm vui!

Cảm ơn
        600
        trong 419 bài viết

Trích Nguyên văn bởi wishes Xem bài gởi
        Diễn đàn này sẽ chết.
        Nói ra điều này được gì cho mình???
        Life is like riding a bicycle - in order to keep your balance, you must keep moving.
        ~Albert Einstein

Cảm ơn
        2
        trong 0 bài viết

Trích Nguyên văn bởi songbuon Xem bài gởi
        To Wishes: ước mơ trong cuộc sống của bạn là gì vậy? Tôi có cảm giác bạn luôn bất mãn với đời vì không biết thấu hiểu và cảm thông, bạn cũng không kiên nhẫn và nhân hậu. Có phải vì thế mà bạn phải lấy nick wishes để làm vơi đi nỗi lòng? Bạn có biết người ta đánh giá về học thức và văn hóa qua những câu nói của mình không? Hay giờ bạn cũng không quan tâm nổi đến điều đó nữa?

Cuối tuần vừa rồi tôi định viết cho bạn nhưng lại xóa đi vì nghĩ chắc bạn không giác ngộ được. Nhưng hôm nay tôi lại viết vì nghĩ dù sao tôi cũng cố hết sức.

To chú HUYLONG và TẤT CẢ CÁC THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN:
        Cháu xin mạn phép chú và các thành viên mượn diễn đàn của chú HuyLong để nói đôi điều trong lòng đang rất bức xúc...

Cháu nghĩ tất cả mọi người đều đang theo dõi những diễn biến về tranh chấp giữa VN và TQ về biển Đông. Không biết ở đất nước của mọi người đang cư ngụ, cơ quan Chính Phủ của VN và Chính phủ nước sở tại và các cô chú bác anh chị em có lên tiếng hay có hành động gì không ạ?

Cháu có một câu hỏi là liệu chú HuyLong và các cao thủ trong diễn đàn có thể đoán biết được chuyện gì sẽ xảy ra trong tương lai về tranh chấp này không? Cháu ở xa quê hương mà nóng lòng quá. Chồng cháu đang học mà nhắc hoài nếu Tổ Quốc lâm nguy thi sẽ trở về ngay và bỏ tất cả để chung tay đoàn kết cùng đồng bào để gìn giữ chủ quyền của Đất nước.

Có một website mà mọi người đang kêu gọi ủng hộ cho việc thay đổi tên của vùng biển hiện nay đang gọi là South China Sea thành tên gắn với vùng biển của các nước trên toàn thế giới. Cụ thể chi tiết xin mọi người bỏ chút thời gian để đọc lời kêu gọi và vào trang web dưới đây để ký tên ủng hộ.

Cháu thực lòng không muốn tranh chấp này đi quá xa khiến cho nhân dân hai nước khốn khổ, thương vong. Nếu như được đồng bào Việt Kiều khắp năm châu và Việt Nam cùng với Chính Phủ và nhân dân các nước trên thế giới cùng chung tay, góp sức, cháu tin TQ cũng không thể bất chấp tất cả mà làm những điều phi lý, đi ngược lại với sự thống nhất quốc tế, làm những việc vừa ăn cắp vừa la làng, vừa muốn cướp bóc vừa đổ lỗi cho người Việt và đất nước Việt.

Xin mọi người đọc tiếp đoạn trích dưới đây và ký tên.
        Cháu xin cảm ơn mọi người và mong mọi người gửi tiếp cho người thân, bạn bè, đồng nghiệp để mọi người cùng góp sức.
        Cháu SB

"Hãy cùng nhau ký tên kiến nghị đổi tên quốc tế của biển Đông thành
        "Southeast Asia Sea". Với chúng ta, 4 chữ “Biển Đông Nam Á” có một nửa là
        lịch sử cha ông để lại, nửa kia là hiện tại hội nhập cùng bạn bè quốc tế.
        Hãy cùng các bạn ấy nhập thành một bó đũa.

Ký vào bản tiếng Anh tại đây:

P/S. Mình ký là một việc, nhưng quan trọng hơn là chuyển thư cho thật nhiều
        bạn bè khắp nơi ký, vì hiện nay số lượng mới có 35,762 mà cần có đủ 500,000
        thì mới được chấp nhận. Hãy mau chóng vận động gia đình, bạn bè, những ai
        yêu Việt Nam (kể cả người Trung Quốc, he he), hãy ký để nhanh chóng đạt được
        ý nguyện chính đáng và đương nhiên này!

I just signed the petition "Change the name "South China Sea" to "Southeast Asia Sea"" and wanted to see if you could help by adding your name.

Our goal is to reach 500,000 signatures and we need more support. You can read more and sign the petition here:

Tôi yêu Việt Nammmmmmmmmmmm !!!!!!!!!!!! Hi vọng chữ ký của mình có thể giúp gì đó cho Việt Nam thân yêu
        thay đổi nội dung bởi: chupachup123, 29-06-11 lúc 06:01

Cảm ơn
        0
        trong 5 bài viết

Chào các bạn yêu Việt Nam,

Mấy hôm nay mình bận công việc quá nên không trả lời sự nhiệt tình của các bạn được. Cảm ơn các bạn đã dành thời gian quan tâm đến vấn đề này. Nhưng mình không muốn diễn đàn của chú HuyLong bị loãng vì chủ đề này nên mình sẽ viết một chủ đề riêng, mong các bạn vào đó hưởng ứng.

Cũng do thời gian hạn hẹp nên mình cũng chỉ xin kêu gọi mọi người vào diễn đàn ủng hộ thôi các bạn nhé!

Cảm ơn các bạn và cháu cũng xin cáo lỗi với chú HuyLong vì đã xen vào diễn đàn của chú :(

SB

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Nhờ Bác Huy Long và các cao nhân xem giúp 1 lá số của đương số sau:
        Sinh 23h 15 phút 15-07-1978 tức giờ Tý của ngày 16. (Cuộc đời của người này có nhiều vấn đề tôi khó lý giải quá)

Chân thành cảm ơn!

Cảm ơn
        8
        trong 60 bài viết

Lá số này ngày sinh là DL hay AL đây
        Nhận coi lá số tử vi.

Trang 38/43 đầuđầu ... 283637383940 ... cuốicuối

Đề tài tương tự

1. Một số kinh nghiệm xem số sim của tuyettinh09
        By tuyettinh09 in forum Dịch Số
        Trả lời: 545