Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 10 trên 224

Threaded View

Cảm ơn
        3
        trong 136 bài viết

==Bạn hãy làm những gì mình thấy cần làm kiệp thời,để khỏi phải Hối-Tiếc về sau khi sự việc đã xẩy ra tồi-tệ rồi , thì quá muộn rồi Bạn ơi ?
        ----------------( trần bỉnh chương trích phỏng theo lời của người xưa).

--------------Đại-Trí như Ngu , Đại –Ngu như Trí
        ------Đại-Ngốc như ai ? , Đại-Khờ như ta !
        --------------Đại-khùng như ngô , Đại-Điên như mình !
        ------Tu-Thân Không kịp , Tề-Gia Không Thành ,
        --------------Nói Chi Trị-Quốc , Lại Bình Thiên-Hạ ,
        ------Thánh-Hiền Dạy-Mãi , Tại-Mình Không Thông .

=== Tôi O thông minh ,O có tài kiếm tiền,O biết ăn nói nịn bợ,cũng O hưởng được tài sản nhà đất gì của ông cha ,nghề ngổng hộp thời O có,thân nghèo O có tích lủy được tiền dưởng già,O có lương hưu hiện chỉ nhờ con nuôi.----Trưng Cầu Các Quế-Nhân có Năng lực hảy giúp Công ăn Việc Làm cho Tôi có hy-vọng Hiếm-Hoi nào O ?

===--Tuy vậy tôi cũng vui khi bỏ nhiều công sức tìm tòi biên soạn được << Công-Thức Ăn-Lạt Thải-Độc---Khỏe-mạnh Phòng Chống Trị ung-thư >> và bớt ăn để dành tiền Photo gởi Chuà phát cho người bệnh ung-thư có Cơ-Hội CƠ-MAY Tham-Khảo mà ứng dụng thực tế sẽ dần tăng cường hệ Miễn-Dịch đẩy lùi được bệnh tật,có Cơ-May khôi-Phục lại Sức-Khỏe Tốt.---

===Đây có phải Việc LÀNH Nên Làm O hả các Bạn ??? -

===-từ 2004 đến nay đã photo chắc cũng trên 12.000 bản < Công-thức ăn-lạt thải-độc >gởi Chùa phát cho Bá tánh chúng sanh và người Bệng ung-thư.

-==12.000 bản(x 5 tờ A 4 ) x 1.000đ (1 tờ 180--200đ) =/= 12.000.000 đồng.
        ====Tôi thiển nghỉ với 12.000 bản chắc cũng phải có được vài người Bệnh ung-thư TIN-TƯỞNG mà ứng dụng thực tế vào bản thân và May-Mắn đẩy Lùi được Bệnh Tật Khôi-Phục lại SỨC-KHỎE Tốt .
        ====Đấy có phải là Việc Nên VUI-MỪNG để An-Ủi tuổi già nghèo khó của Mình O hả Bạn ???

Người ta hay luôn cả người nhà cũng đều cho tôi là Thằng Khùng Thằng Điên lo chuyện Ruồi bu (có cả Cô giáo già trên 60 tuỗi cũng nói với nhà tôi vậy đấy),Làm việc Bao đồng,Ăn cơm nhà lo chuyện người dân: nhịn ăn nhịn đói làm chuyện không đâu ra đâu hết ?
        -- Người ta Bệnh có ăn nhằm gì đến mầy mà mầy lo ?
        ---Mấy Bệnh chưa chắc có ai quan tâm đâu ?
        Mấy Khốn khó thất nghiệp có ai chịu khó giúp mầy công ăn việc làm O ?

Ai cũng có nhân sinh quan riêng biệt cúa mình ,miễn là mình thấy việc nên làm và giúp ích chút xíu được cho người bệnh ung-thư có CƠ-MAY phục hồi SỨC-KHỎE Tốt là Niềm vui nhỏ đối với riêng mình rồi .......
        ===Các Bạn gíà trẻ đang xem mục này nhận xét mình có phải là Thằng Khờ Ngu-xi Đần-Độn chuyên làm việc Không ra Hồn cũng O có kiếm được đồng nào
        .
        thay đổi nội dung bởi: tranbinhchuong, 19-12-12 lúc 09:42
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

2. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "tranbinhchuong" về bài viết có ích này:

sonthuy (19-12-12)

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn