Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 10 trên 67

Threaded View

Cảm ơn
        156
        trong 124 bài viết

Trích Nguyên văn bởi hoa mai Xem bài gởi
        Anh Huy Anh thân mến
        Cảm ơn anh đã giải đáp thắc mắc
        Chuyện là hôm kia có đọc 1 bài nói về những người có khuôn mặt trẻ làm em khá ngạc nhiên thấy là khá đặc biệt nên nhân tiện hỏi anh mời anh xem:

http://kenh14.vn/la/choang-vang-voi-...0013612714.chn

Còn cái vụ tóc tai thì đôi khi trong đời sống mình cũng thấy có người tự dưng cạo đầu hỏi ra họ đang bị xui sẻo chuyện gì đó...theo anh thì họ cạo đầu có hết xui hay không anh ?

Một lần nửa cám ơn anh đã ân cần chia sẽ, và mong được thêm nhiều bài hay của anh
        Đầu tháng 3 rồi em cũng "choáng váng" vì cái vụ trẻ trung này.

Số là có học trò làm Herbalife, cô ấy mời đi hội thảo. Mấy cái trò này đi hoài cũng chán lắm, nhưng được cái là vào nhìn tướng để xem mấy ông bốc phét pháp lệnh có mạnh không.
        Học trò hứa hẹn sẽ là một buổi hội thảo đáng ngạc nhiên về thông tin mới của những công nghệ mới hiện đại về chăm sóc sức khỏe

Công nhận là ngạc nhiên thật, vào quan sát hình tướng các nam thanh nữ tú đặc biệt các trưởng nhóm thì có chung đặc điểm: da mặt non, căng, trắng các cung không hiển lộ bất cứ khí sắc nào duy chỉ cung tật là có sắc như ghét cáu bẩn chạy hết cung. Nữ thì nõn nà da mịn màng đẹp, đàn ông cũng thế nhưng chỉ tội là ông nào cũng hơi mái mái
        Một tháng sau, gặp lại cô học trò, cũng loại sắc khí đó. Liền hỏi: Em dùng Herbalife phải không, y như rằng là có. Hehe tới đây thì hiểu tại sao lại thế. Cũng không có kết luận gì, vì em vẫn còn quan sát tiếp nhưng cảm nghiệm riêng là hơi ớn.

Cạo đầu => hạ mão => không tuân theo đường, theo luật (vô ngã, vô biên).

Người không theo luật, không theo đường mà hạ mão thì bình thường.
        Người phải tuân theo luật, phải đi đúng đường hướng mà hạ mão thì đó là bất cập vậy.

Tâm mà tịnh thì cũng đã là vô ngã vô biên.

Cạo đầu xong có hết xui không thì còn tùy, chỉ biết là sẽ làm lại cái mới.
        Nhà xây xong không thích, đập bỏ xây cái mới không biết là tốt hay xấu?
        Em thì thích trước sau thống nhất, bất nhất thì ngồi cân đo "chữ thời".
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

2. Có 5 Hội viên đã cảm ơn đến "DangHuyAnh" về bài viết có ích này:

hoa mai (14-05-13),huyruan (14-05-13),nanashi1993 (15-05-13),vothanhtam (22-06-14),yennga (26-05-13)

Đề tài tương tự

1. Hành Lang Tử Bình
        By thichphongthuy in forum Tử bình
        Trả lời: 61
        Bài mới: 03-07-16, 15:57
      2. Hành lang tử bình
        By sonthuy in forum Tử bình
        Trả lời: 2
        Bài mới: 06-12-12, 20:15

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn