Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 37/73 đầuđầu ... 27353637383947 ... cuốicuối
    kết quả từ 361 tới 370 trên 730
        lypm's Avatar
        lypm is offline Hội Viên Đặc Biệt
        Cảm ơn
        37
        trong 297 bài viết

Không có mục nào có giá trị học thuật cả, đang tranh luận mà tự nhiên có nhiều kẻ "lực bất tòng tâm" vào soi mói móc méo thì đâu có ai có tâm tư mà tranh với luận.
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        131
        trong 106 bài viết

Trích Nguyên văn bởi lypm Xem bài gởi
        Không có mục nào có giá trị học thuật cả, đang tranh luận mà tự nhiên có nhiều kẻ "lực bất tòng tâm" vào soi mói móc méo thì đâu có ai có tâm tư mà tranh với luận.
        Bệnh này có phải là trên bảo dưới không nghe không bác ? các Cụ đừng giật mìn nhé.

Cảm ơn
        38
        trong 8 bài viết

HTH mới đi công tác về, quá bận nhưng biết thế nào cũng có bạn nói rằng tôi trốn đâu đó. Diễn đàn là nơi vui vẻ, trao đổi, ảo ảo thực thực cho nên cũng ko có cần ưu tiên thời gian cho nó. HTH đâu có cần sợ tới nỗi phải chạy trốn nhỉ
        HTH chỉ viết và vào diễn đàn khi có thời gian rảnh rỗi chứ ko ngồi ôm máy tính cả ngày đâu.
        Thu xếp công việc ổn ổn, HTH cuối tuần sẽ lại viết tiếp. Chưa kịp đọc từ bài post cuối cùng nên cũng chưa trả lời các bạn,
        Thân ái
        HTH
        Âm Dương Tương Giao -Thiên Nhất Sinh Thủy

4. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "hoangtrieuhai" về bài viết có ích này:

digifellow (18-07-13)

Cảm ơn
        18
        trong 13 bài viết

Trích Nguyên văn bởi hoangtrieuhai Xem bài gởi
        HTH mới đi công tác về, quá bận nhưng biết thế nào cũng có bạn nói rằng tôi trốn đâu đó. Diễn đàn là nơi vui vẻ, trao đổi, ảo ảo thực thực cho nên cũng ko có cần ưu tiên thời gian cho nó. HTH đâu có cần sợ tới nỗi phải chạy trốn nhỉ
        HTH chỉ viết và vào diễn đàn khi có thời gian rảnh rỗi chứ ko ngồi ôm máy tính cả ngày đâu.
        Thu xếp công việc ổn ổn, HTH cuối tuần sẽ lại viết tiếp. Chưa kịp đọc từ bài post cuối cùng nên cũng chưa trả lời các bạn,
        Thân ái
        HTH
        Hay quá ,đã định chiều nay trở lại rừng xanh núi đỏ rồi thì lại chưa giải quyết xong công việc nên sếp cho lui lại một tuần . Tuy được xem hoangtrieuhai phân cung & Định tâm mấy cái hình như đã hứa nhưng lại lo con "lulu " ở trển mấy em gái bản có cho ăn uống tử tế không . Bảo chăm "lulu" hộ thì cô nào cũng ngại nhưng lại chỉ thích chăm sóc anh người kinh thôi .
        Chán thât .

Cảm ơn
        655
        trong 117 bài viết

Trước đây, bao nhiêu nhà khoa học, bao nhiêu nhà nghiên cứu còn bị sỏ mũi. huống hồ...

Thế gian này có những người luôn trăn trở chỉ sợ mình nghĩ sai, nói sai, làm sai để lương tâm cắn rứt. Cũng có những người thật hồn nhiên...
        thay đổi nội dung bởi: kolname, 18-07-13 lúc 07:22
        Chăn trâu đốt lửa trên đồng
        Dạ rơm thì ít, Gió đông thì nhiều.
        Mải mê đuổi một cánh diều
        Củ khoai nướng cả buổi chiều thành tro

Cảm ơn
        18
        trong 13 bài viết

Cao thủ hoangtrieuhai đã từ đảo xa về rồi ,nên chăng anh em ta để sân cho hoangtrieuhai thể hiện tiếp phần việc của mình như đã hứa . Dù chẳng học PTLV thì mọi người cũng sẽ có điều kiện ôn lại kiến thức cũ . Bởi PTLV vẫn là từ phong thủy truyền thống đã được bá thiensu sửa một số chỗ mà thôi . Thế nên chỗ bác ấy sửa chữa ta không tin thì cứ làm như cũ . Thế thôi !

Cảm ơn
        655
        trong 117 bài viết

Trích Nguyên văn bởi chimcong Xem bài gởi
        Cao thủ hoangtrieuhai đã từ đảo xa về rồi ,nên chăng anh em ta để sân cho hoangtrieuhai thể hiện tiếp phần việc của mình như đã hứa . Dù chẳng học PTLV thì mọi người cũng sẽ có điều kiện ôn lại kiến thức cũ . Bởi PTLV vẫn là từ phong thủy truyền thống đã được bá thiensu sửa một số chỗ mà thôi . Thế nên chỗ bác ấy sửa chữa ta không tin thì cứ làm như cũ . Thế thôi !
        Chúc bác chimcong một ngày tốt lành, cái chủ đề này giờ đây thành cái box tán gẫu mất rối. kolname cũng không còn hứng thú tham gia nữa. thôi thì bó gối ngồi xem thiên hạ ra sao.
        Chăn trâu đốt lửa trên đồng
        Dạ rơm thì ít, Gió đông thì nhiều.
        Mải mê đuổi một cánh diều
        Củ khoai nướng cả buổi chiều thành tro

Cảm ơn
        2
        trong 98 bài viết

Trích Nguyên văn bởi haidang Xem bài gởi
        Căn nhà này kể từ sau tháng 10 năm 2015 cho đến 2025, là giai đoạn cần nói đến cát hay hung, cũng như nói về mặt lý thuyết của Phong Thủy Lạc Việt. Hay nói cách khác chủ gia suy hay vượng ?.
        http://diendan.lyhocdongphuong.org.v...viet-ung-dung/
        Những ai đang học PTLV nên hỏi thầy mình phân tích căn nhà đó sẽ suy hay vượng từ sau tháng 10 năm 2015 cho đến 2025. Đây mới nói lên nghiệm chứng tương lai, và kể cả khả năng của ông thầy ?.
        Phải chi có PTLV phân tích ở đây ?

Cảm ơn
        38
        trong 8 bài viết

HTH vào đây để giao lưu, không phải để thuyết phục ai đó tin , hay tìm kiếm lợi lộc gì đó, càng ko phải vào đây để các bạn chấm bài hay thi lên "level".
        HTH chưa thấy trao đổi gì cả, ngoài việc các bạn vào topic này, hơn 20 trang tán gẫu và HTH cảm thấy nó như trò mua vui cho các bạn.
        Cho dù các bạn có ko thích thì cũng chả liên quan gì tới cơm áo gạo tiền của HTH cả.Vui vẻ thoải mái thì cùng giao lưu trao đổi, ko thì HTH lại đứng xem và im lặng.
        Ví dụ HTH đưa lên, chả có ai thèm quan tâm cả nhỉ,
        Âm Dương Tương Giao -Thiên Nhất Sinh Thủy

Cảm ơn
        223
        trong 17 bài viết

nếu ai chỉ trích cá nhân anh thì anh không cần phải trả lời còn trao đổi học thuật thì anh có thể giao lưu và trao đổi ý kiến

12. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "bmwcz1" về bài viết có ích này:

hoangtrieuhai (19-07-13)

Trang 37/73 đầuđầu ... 27353637383947 ... cuốicuối

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn