Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 5/14 đầuđầu ... 34567 ... cuốicuối
    kết quả từ 41 tới 50 trên 132
        Cảm ơn
        10
        trong 120 bài viết

Trích Nguyên văn bởi hoabinh Xem bài gởi
        Số 1 bị gái ế cơ quan hay quả phụ theo,cơm ăn bò cởi k phiền nhưng thoát k được.
        Sồ 2 phạm nạn giang hồ hoa tửu vừa phiền vừa tốn tiền hao sức còn vướng bệnh xh.né quả dưa thì gặp quả dừa hi

Số 2 làm việc mang tầm hót,móc nối giỏi,qui mô giao diện hoành văn tráng,nhưng thân vượng thì thê tài đâu có vượng dẩn tới mục đích còn xa thừa hưởng và xài tiền gia đình và của bá tánh là chính.
        hi,chơi trò đoán số theo các Bác thấy vui ghê! dễ chịu hơn!
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        118
        trong 63 bài viết

Trích Nguyên văn bởi thuhung Xem bài gởi
        Số 1 suốt kiếp được nhờ phụ nữ mà vinh thân.
        Số 2 làm việc mang tầm hót,móc nối giỏi,qui mô giao diện hoành văn tráng,nhưng thân vượng thì thê tài đâu có vượng dẩn tới mục đích còn xa thừa hưởng và xài tiền gia đình và của bá tánh là chính.
        Nếu đúng tuyệt đối,các nhà mạng [ngất],hồi tiền nhân chưa xài điện thoại thì tính thế lào.

Cảm ơn
        396
        trong 204 bài viết

Trích Nguyên văn bởi thuhung Xem bài gởi
        Số 1 suốt kiếp được nhờ phụ nữ mà vinh thân.
        Hihihi.....mấy đoạn này vui thật.
        Nhưng coi chừng lại lọt vào vòng nữa đấy......mê hay tĩnh đây.hihihihihi.........
        Đây là phái gì nữa đây hè hè.

1268's Avatar
        1268 is offline Hội Viên Đặc Biệt
        Cảm ơn
        134
        trong 984 bài viết

Trích Nguyên văn bởi Jangtam58 Xem bài gởi
        Hihihi.....mấy đoạn này vui thật.
        Nhưng coi chừng lại lọt vào vòng nữa đấy......mê hay tĩnh đây.hihihihihi.........
        Đây là phái gì nữa đây hè hè.
        Những người tỉnh cứ đứng qua một bên mà cười những người mê thôi ..hi.hi.
        “Những gì bạn làm hôm nay có thể cải thiện tương lai”.

1268's Avatar
        Cảm ơn
        134
        trong 984 bài viết

Trích Nguyên văn bởi trungdat20061958 Xem bài gởi
        Nếu đúng tuyệt đối,các nhà mạng [ngất],hồi tiền nhân chưa xài điện thoại thì tính thế lào.
        Câu hỏi này dễ anh tự trả lời nghe ;)

1268's Avatar
        Cảm ơn
        134
        trong 984 bài viết

Trích nguyên văn bởi Hoabinh:
        Chào bác 1268! không có điều kiện gặp nhau được, rất mong bác 1268 cho mấy lời về 2 số ĐT sau:
        1. số 0912403924 chủ nhân ( nam) làm nhân viên văn phòng doanh nghiệp nhà nước- sinh 1963.
        2. số 0913779569 chủ nhân (nam) là giám đốc công ty thương mại tư nhân- sinh 1963
        + Cả 2 số trên đều dùng khoảng trên 10 năm nay liên tục
        Mong bác bớt chút thời gian, xin cảm ơn bác !
        Số 1 bị gái ế cơ quan hay quả phụ theo,cơm ăn bò cởi k phiền nhưng thoát k được.
        Sồ 2 phạm nạn giang hồ hoa tửu vừa phiền vừa tốn tiền hao sức còn vướng bệnh xh.né quả dưa thì gặp quả dừa hi

1. Đối với số: 0912403924 thì: thì người dùng số này sẽ dần hanh thông công việc phát triển sau này có thể đạt đến giám đốc giữ tài khoản, hoặc nếu về lĩnh vực nào đó thì làm chủ về lĩnh vực đó...tuy nhiên trong quá trình cuộc sống công việc luôn luôn gặp những rối riêng tuy nhiên đều giải quyết được hết sau đó. Mà người đời nhìn vào thường bảo công việc của anh này bận quá lúc nào cũng phải giải quyết, không mấy khi được thư thái. Về đánh giá của mình số này hậu vận tốt hơn số thứ 2.

2. Đối với số: 0913779569 thì: Người dùng số này là người có tính cách mạnh bạo, trong kinh doanh thường đưa ra những quyết định bất ngờ. Người này trong kinh doanh cũng có thể biến thù thành bạn, bạn thử hỏi xem nhé. Còn lại cũng bận rộn giải quyết công việc liên tục, không mấy khi được thư thái.

Thân.

Cảm ơn
        220
        trong 26 bài viết

1. Đối với số: 0912403924 thì: thì người dùng số này sẽ dần hanh thông công việc phát triển sau này có thể đạt đến giám đốc giữ tài khoản, hoặc nếu về lĩnh vực nào đó thì làm chủ về lĩnh vực đó...tuy nhiên trong quá trình cuộc sống công việc luôn luôn gặp những rối riêng tuy nhiên đều giải quyết được hết sau đó. Mà người đời nhìn vào thường bảo công việc của anh này bận quá lúc nào cũng phải giải quyết, không mấy khi được thư thái. Về đánh giá của mình số này hậu vận tốt hơn số thứ 2.

2. Đối với số: 0913779569 thì: Người dùng số này là người có tính cách mạnh bạo, trong kinh doanh thường đưa ra những quyết định bất ngờ. Người này trong kinh doanh cũng có thể biến thù thành bạn, bạn thử hỏi xem nhé. Còn lại cũng bận rộn giải quyết công việc liên tục, không mấy khi được thư thái.
        Quá chuẩn! cảm phục bác 1268 hai người này cùng thân với gia đình em , họ đồng thời là bạn của nhau nên em biết rất rõ. Tuy nhiên:
        1. Phần in nghiêng hơi khó xét vì hậu vận của 2 người thì không so sánh được ai hơn ai (tốt hay kém là do quan niệm của riêng họ mà).
        2. Phần gái gú thì không thấy rõ lắm . Ông giám đốc thì có thể, còn Ông nhân viên (sô1) thường tập thiền nữa đấy. Cảm ơn bác 1268 nhé!

Cảm ơn
        702
        trong 108 bài viết

Trích Nguyên văn bởi 1268 Xem bài gởi
        Nếu muốn hiểu rõ về cách xem số sim điện thoại mời bạn đến dự sinh nhật Huyền không lý số lần thứ 5 tại Hà Nội, bạn sẽ được gặp hàng chục nghiệm chứng ở đó. Mọi người sẽ chia sẻ cho bạn biết, anh BuiTrong cũng là một nghiệm chứng về sim số điện thoại đó bạn!
        Thân!
        Cảm ơn bạn 1268 !
        Số ĐT Viettel của tôi sử dụng từ 2005. Đã được bạn 1268 luận tại Sinh nhật Huyền không lý số lần thứ 4 tại Hà Nội, tôi thấy rất đúng với những gì đã diễn ra. Thực sự là một nghiệm chứng sim số điện thoại.
        Trân trọng !

Cảm ơn
        702
        trong 108 bài viết

Trích Nguyên văn bởi 1268 Xem bài gởi
        Còn cách tính toán và chọn sim số của mọi người vẫn dùng trong diễn đàn thì đơn giản hơn rất nhiều mà thấy hiệu quả cao hơn các phương pháp khác. Đặc biệt khi đi luận số điện thoại cho những người đã dùng lâu năm.
        Thân!
        Tôi thấy phương pháp chọn sim số ĐT trong diễn đàn đơn giản hơn nhưng rất hiệu quả.

Cảm ơn
        702
        trong 108 bài viết

Trích Nguyên văn bởi cóc vàng Xem bài gởi
        Chà !
        Bận quá bác ạ ,năm ngoái đã định theo chú huybq36 đi rồi nhưng sau lại không đi được . mà trình độ phong thủy nói chung và huyền không nói riêng chẳng có gì nên đến đó cũng ngượng .
        Nhân vụ số ĐT này bác làm ơn chỉ gùm xem trong diễn đàn này chỗ nào phân tích về số điện thoại vậy ?
        Trân trọng cảm ơn !
        Chào bạn Cócvàng !
        Băn khoăn của bạn cũng như tôi lúc đó. Thậm chí về kiến thức của tôi về Phong thủy HK, Dịch Lý và âm dương ngũ hành, tất cả đều ngô nghê ở trình độ “vỡ lòng” thôi.
        Nhưng với phương pháp đơn giản, dễ hiểu tôi cũng đã võ vẽ được một chút.

11. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "BuiTrong.Lc" về bài viết có ích này:

cóc vàng (12-06-14)

Trang 5/14 đầuđầu ... 34567 ... cuốicuối

Đề tài tương tự

1. Trả lời: 5
        Bài mới: 08-06-14, 22:06
      2. Trả lời: 5
        Bài mới: 07-06-14, 01:55
      3. Trả lời: 6
        Bài mới: 16-04-12, 20:41

Tags for this Thread