Trích Nguyên văn bởi Joe Xem bài gởi

Đây là lá số tử vi của em ạh.

Em là nữ, thông tin chi tiết trong lá số của em có rồi mọi người xem giúp dùm em.
Em cao 1m59, nặng 50kg. Em đang sống tại TPHCM và hiện đang là Luật sư tập sự trong một công ty Luật. Từ nhỏ gia đình em gặp nhiều biến cố, có nhiều phen em xíu nữa là phải nghỉ học nhưng đều vượt qua được và em có cảm giác em càng lớn thì gia đình em càng yên bình hơn. Có điều là từ nhỏ đến giờ em chỉ khổ tâm chứ không khổ xác, gia đình nghèo hay giàu gì thì em cũng được đầy đủ sung sướng hết ạh.
Về chuyện tình duyên thì em có khá nhiều người thật lòng yêu thương, muốn chăm sóc em cả đời, nhưng em lại yêu một người khác lớn hơn em 3 tuổi. Anh ấy cũng yêu thương chiều chuộng em, nhưng hai đứa khắc khẩu và khác tính lắm, gây gỗ chia tay hoài nhưng tính đến nay cũng iu được gần 4 năm.
Một chi tiết quan trọng khác là tính tình em rất nhân từ (một con kiến em cũng ko giết), nhưng bị cái rất nóng tính và hay nổi sân si làm khổ người em iu thôi ạh :(

Các anh chị xem giúp e lá số này với, đường tình duyên và cuộc sống sau này của em thế nào ạh?
Số trong ngoặc là ngày âm lịch,số có thể ứng:
Tế suy thử cách-Tú nhi thanh
Tất thị tài cao-Học nghiệp thành
Giáp đệ chi trung-Ứng hữu phận
Dương tiên tẩu mã-Hiển uy vinh
-Sân dễ giải quyết mà,học PHẬT từ từ sẽ hết sân,