Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 1/2 12 cuốicuối
    kết quả từ 1 tới 10 trên 15
        Cảm ơn
        6
        trong 0 bài viết

Default kính mong các cô chú và anh chị xem dùm em lá số xấu này với ạ

em xin tự giới thiệu em tên là sơn
        sinh ngày 28/3/1989 dương , lúc 4h12 sáng
        đây là 1 chút thông tin về em ạ , học hành bình thường , vui tính dễ hòa đồng, nhưng cũng nóng tính, thẳng tín ko ưu nịnh nọt :( công việc hiện này là lái xe cho gia đình , chuyên chở vật liệu cây dựng . ông bà nội ngoại 2 bên đã mất, gia đình có 5 người, bố mẹ ( bố mẹ hơi lục đục ) sk mẹ hơi kém , và 2 chị gái đã lấy ck , còn em chưa có ny và chưa biết bao giờ mới có hỷ ạ hịc
        mong mọi người bớt chút thời gian xem giúp em chút ạ, nghe nói tứ trụ có thể giúp bản thân có cs nhẹ nhàng và đỡ khổ hơn khi bít dụng thần là gì ạ
        mong cô chú anh chị xem dùm em sao dụng thần của em là gì và có gì cần chú ý ko ạ, công việc nên để tâm tận dụng năm nào và tránh 1 số năm nào ạ :(quy son.jpg[IMG]http://[IMG]http://dichvu.lyso.vn/lasotutru/2015/3CHY89SN.jpg[/IMG][/IMG]
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        639
        trong 256 bài viết

Mệnh phạm Triệt Lộ không vong và Thập Ác Đại Bại nên số vất vả đây, dễ bị gạt và phá sản nữa.

Ưu điểm là tính tình mau lẹ, buôn bán mau lẹ, có giang mở hàng.

Dụng thần trong vận Giáp Tý này là Canh kim, Giáp mộc. Hợp ngành về Kim như sắt thép, kim loại.

Năm 2022 và 2023 gặp nhiều khó khăn.

Mùa thu năm nay thì có thêm thu thập
        "Thương Quan kiến Quan, kỳ họa bá đoan"

Cảm ơn
        6
        trong 0 bài viết

Đầu tiên cho em gửi lời cám ơn đến anh huyruan đã coi giúp e ạ , ko bít thập ác có phải là e ác hay ghê gớm.ko nhưng e hiền thôi ko ác đâu lại nhát nữa @@
        đúng là e rất duyên vs buôn bán thì phải , cũng nhanh nhẹn và bán hàng rất duyên hihi số e cũng vất vả ạ , sinh ra từ 1 gd rất là khó khăn , mãi tới năm 2008 2009 nhà e chuyển qua làm ăn kinh doanh nên kih tế đỡ hơn, năm 2010_trở đi kinh tế khá hơn thu nhập tốt hơn , e cũng hay cả nể và tin bạn bè nên cug hay bị gạt , còn phá sản thì ko bít như nào nhưng e dc bố mẹ giúp đỡ nhìu , sau này bố mẹ già ko bít e có đủ khả năng tiếp tục làm ăn , theo nghề mà bố mẹ đã đổ mồ hôi công sức tạo dựng nền móng cho hịc , mà e hợp vs nghành ghề kim loại , vậy sao dụng thần e là sao kim ạ
        Sau này e định mở 1 cửa hàng làm dịch vụ rửa xe oto con và thay dầu mỡ , và kèm 1 quán nét nữa , vậy có phải thuộc nhóm kim ko hả a, vậy năm 2023 với 2022 là làm ăn nên cẩn thận rùi , e cám ơn a nhé

Cảm ơn
        639
        trong 256 bài viết

Thập Ác Đại Bại là sao chủ về phá sản chứ ko phải là người đó ác nhân hay dữ dằn gì, có tay cho vay, làm hụi nhưng dễ bị giựt, làm nhỏ thì lai rai có ăn.

Nếu kết hợp rửa xe và sửa xe càng tốt vì Kim sinh Thủy, làm quán net thì ko hợp. Những việc quan trọng thì nên làm trong năm nay, năm sau bất lợi.

5. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "huyruan" về bài viết có ích này:

quyon81 (13-05-15)

Cảm ơn
        6
        trong 0 bài viết

Vâng ạ , tại thấy cái tên đó ghê ghê , năm.nay chắc e chưa làm dc , chắc p để vài năm nữa ạ , e cám ơn a đã giúp và trả lời e nhiệt tình ah mà a oi , nhìn cái lá số đó biết năm nào lấy vk ko a hih

Cảm ơn
        639
        trong 256 bài viết

cái khoảng hôn nhân thì anh ko trả lời chính xác được, cung phu thê ko tốt, lấy sớm lấy muộn gì cũng dễ dang dở.

Đang trong Đào hoa vận, năm Dậu Tuất Hợi thì cưới được, để trễ hơn sẽ kén cá chọn canh.

8. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "huyruan" về bài viết có ích này:

quyon81 (13-05-15)

Cảm ơn
        6
        trong 0 bài viết

cám ơn a nhiều ạ , sau này về vk con sẽ cố nhịn nhường 1 chút , nhug k bít đc ko , a nói vậy e cũng hiểu phần nào phu thê rồi :(
        Nhọ ghê @@

Cảm ơn
        3
        trong 76 bài viết

1 đời phiêu bạt .... khổ ... nếu muốn dễ sống hơn bạn phải bổ sung thật nhiều kim mệnh bạn khuyết kim . bắng cách đeo thật nhiều đồ trang sức bằng kim loại , luôn mang theo người các vật dụng như kìm bấm móng tay, trong phòng trang trí thật nhiều bằng hình ảnh gà , khỉ. thịt gà là món có lợi nhất đối với bạn. đi về phương tây ( so với nơi sinh ra) lập nghiệp sẽ có cơ hội khởi sắc . ngề kinh doanh internet thuộc hỏa bạn chớ có dính vô không thì hối hận đấy ( trừ trường hợp nó nằm ở phía tây nơi bạn sinh ra) . không có nhiều thời gian, hihi vọng chút kiến thức cải mệnh của giúp bạn sống dễ dàng hơn.hi
        hành giả

11. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "buiquocam" về bài viết có ích này:

quyon81 (13-05-15)

Cảm ơn
        6
        trong 0 bài viết

Trích Nguyên văn bởi buiquocam Xem bài gởi
        1 đời phiêu bạt .... khổ ... nếu muốn dễ sống hơn bạn phải bổ sung thật nhiều kim mệnh bạn khuyết kim . bắng cách đeo thật nhiều đồ trang sức bằng kim loại , luôn mang theo người các vật dụng như kìm bấm móng tay, trong phòng trang trí thật nhiều bằng hình ảnh gà , khỉ. thịt gà là món có lợi nhất đối với bạn. đi về phương tây ( so với nơi sinh ra) lập nghiệp sẽ có cơ hội khởi sắc . ngề kinh doanh internet thuộc hỏa bạn chớ có dính vô không thì hối hận đấy ( trừ trường hợp nó nằm ở phía tây nơi bạn sinh ra) . không có nhiều thời gian, hihi vọng chút kiến thức cải mệnh của giúp bạn sống dễ dàng hơn.hi
        cám ơn a à :3 hôm nay e cũng vừa tậu ít bạc và thay cái giường = giường inox thêm kim hihi
        cho em hỏi chút nữa đc ko a , e muốn buôn bán quần áo , hoặc túi xách có hợp ko ạ ,
        nghe từ phiêu bạt khổ e thấy sờ sợ , ko biết sau này làm nên cơm cháo gì ko nữa :(

Cảm ơn
        3
        trong 76 bài viết

bạn toàn chọn các ngề là kị thần thì thành công khó và nhọc nhằn lắm . mình nói những cái xấu để bạn khắc phục thôi. tặng bạn cái này cải mệnh.
        thiếu kim
        sau đây tôi sẽ hướng dẫn các bạn phương pháp cải mênh dành cho người thiếu kim.
        thứ nhất ; chọn các trang phục quần áo , tất ,phương tiện đi lại mang các màu sắc trắng
        thứ 2: đeo thật nhiều đồ trang sức bằng vàng, bạc ,đeo 1 chiếc đồng hồ bằng kim loại ( vàng là tốt nhất)
        thứ3: trong phòng ngủ nên trang trí bằng các màu trắng , cũng nên trang trí bằng nhiều hình ảnh gà , khỉ, đặc biệt nên treo càng nhiều gương càng tốt
        thứ 4: nên ăn nhiều thịt gà, bò
        thứ 5: luôn mang theo người 1 chiếc kìm bấm móng tay
        thứ 6: ăn nhiều đồ ăn lạnh , luôn mang theo bên mình 1 chiếc gương
        thứ7: món canh phổi lợn là món cực nhiều kim nên thường xuyên ăn sẽ rất tốt, sữa bò và phô mai cũng rất tốt
        thứ8 : đi về phía tây lập nghiệp , đi du lịch các nước châu âu sẽ mang lại rất nhiều may mắn, đặc biệt là đi trượt tuyết , băng
        thứ9: thường xuyên tới hiệu vàng để hấp thu kim khí
        thứ 10: đeo kính gọng vàng , mắt kính tròn

hy vọng bạn có thể nhanh chóng thay đổi vận của mình nhanh chóng để có 1 cuộc sống tốt hơn.
        hành giả

14. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "buiquocam" về bài viết có ích này:

quyon81 (14-05-15)

Trang 1/2 12 cuốicuối

Đề tài tương tự

1. Kính mong các bác xem dùm lá số cháu với.Cháu xin cảm ơn!
        By letruongquan in forum Nhờ xem Tử Bình
        Trả lời: 3
        Bài mới: 27-07-14, 16:33
      2. Mong các bác xem dùm em có cô đơn đến già ko ạ
        By phuongnhu83 in forum Nhờ xem Tử Vi
        Trả lời: 1
        Bài mới: 16-10-13, 21:38
      3. Lá số VCD mong có Duyên với chú vuivui...Mong tin chú.
        By pisces in forum PHÒNG GIẢI SỐ TỬ VI
        Trả lời: 6
        Bài mới: 27-09-12, 13:58
      4. Kính nhờ chú xem dùm cháu hạn về tật ách :((
        By Hư Không in forum PHÒNG GIẢI SỐ TỬ VI
        Trả lời: 0
        Bài mới: 03-06-12, 06:26
      5. Mong các bạn và các cao nhân chỉ dùm
        By alan in forum Nhờ xem Tử Vi
        Trả lời: 0
        Bài mới: 21-04-10, 09:19

Tags for this Thread