Trích Nguyên văn bởi buiquocam Xem bài gởi
5t khởi mệnh trụ là đinh mão............bính ngọ..........nhâm dần.........quý mão. hiện đang hành vận năm thứ 4 tại đại vận quý mão. chính thức thì mọi thứ chung quanh bạn tai hại từ cuối năm 2013 tới tận bây giờ. năm 2012 là năm thuận lợi nhât với bạn.
hiện đang là thời kì phá tài nghiêm trọng của bạn. đúng là khó khăn mà. tài nhiều thân nhược nên là người sợ vợ có vợ ghê ghớm hahaha. năm 2016 tới bạn sẽ bị tai nạn hoặc ốm nặng đấy nhé. cẩn thận đó. rồi đây là thứ mà bạn cần nạp. mà cái tên của bạn lạ lắm. có vẻ như được người khác đặt cho đúng không?
thiếu kim
sau đây tôi sẽ hướng dẫn các bạn phương pháp cải mênh dành cho người thiếu kim.
thứ nhất ; chọn các trang phục quần áo , tất ,phương tiện đi lại mang các màu sắc trắng

thứ 2: đeo thật nhiều đồ trang sức bằng vàng, bạc ,đeo 1 chiếc đồng hồ bằng kim loại ( vàng là tốt nhất)
thứ3: trong phòng ngủ nên trang trí bằng các màu trắng , cũng nên trang trí bằng nhiều hình ảnh gà , khỉ, đặc biệt nên treo càng nhiều gương càng tốt. có đặt 1 chiếc đồng hồ quả lắc là tốt nhất
thứ 4: nên ăn nhiều thịt gà, bò
thứ 5: luôn mang theo người 1 chiếc kìm bấm móng tay
thứ 6: ăn nhiều đồ ăn lạnh , luôn mang theo bên mình 1 chiếc gương
thứ7: món canh phổi lợn là món cực nhiều kim nên thường xuyên ăn sẽ rất tốt, sữa bò và phô mai cũng rất tốt
thứ8 : đi về phía tây lập nghiệp , đi du lịch các nước châu âu sẽ mang lại rất nhiều may mắn, đặc biệt là đi trượt tuyết , băng
thứ9: thường xuyên tới hiệu vàng để hấp thu kim khí
thứ 10: đeo kính gọng vàng , mắt kính tròn
các nghề thích hợp: luyện kim, kinh doanh vàng bạc, thợ cắt tóc, thiết kế thời trang, nhân viên ngân hàng, tư vấn viên, nhà giáo, diễn thuyết, bác sĩ, thầy thuốc.
hy vọng bạn có thể nhanh chóng thay đổi vận của mình nhanh chóng để có 1 cuộc sống tốt hơn
thiếu thủy
Bởi Batdongminhvuong Batdongminhvuong vào 2 Tháng 7 2015 lúc 9:39
dụng thần thủy nhé bạn.
thiếu thủy
sau đây tôi sẽ hướng dẫn các bạn phương pháp cải mênh dành cho người thiếu thủy.

thứ nhất ; chọn các trang phục quần áo , tất ,phương tiện đi lại mang các màu sắc đen , xanh dương
thứ 2: luôn mang theo bênh mình 1 chai nước khoáng.
thứ 3: nên ăn nhiều các món cá hải sản , thủy sản , uống sữa đậu lành, ăn đậu phụ , uống bia
thứ 4: nên có thói quen tắm vào buổi sáng để thu nạp thủy khí
thứ 5: nên có 1 nhà vệ sinh thật to và phải có bồn tắm 1 ngày bạn nên dành ít nhât 2 tiếng đồng hồ trong nhà vệ sinh ( điều náy sẽ quyết đinh việc bạn có vận tốt hay là không, đây là phương pháp hiệu quả nhât)
thứ 6: nên đi du lịch hoặc lập nghiệp tại phương bắc , hoạt động trong các lĩnh vực vận tải, giao thông, mỹ phẩm , nước giải khất là tôt nhất.chứng khoán, kinh doanh thủy hải sản
thứ 7: trong nhà nên có 1 bể nuôi cá
thứ 8: ăn các món ăn như tổ yến, bào ngư thì bạn sẽ có vận may ngay lập tứ
thứ 9: nên trang trí phòng ngủ bằng các vật dụng có hình chuột , chuột túi,
thứ 10 : nên có thói quen đi bơi hàng tuần, 1 ngày nên uống ít nhất là 2 lít nước
hy vọng bạn có thể nhanh chóng thay đổi vận của mình nhanh chóng để có 1 cuộc sống tốt hơn.
Cháu cảm ơn bác....mệnh cháu thiếu Kim như vậy dụng thần của cháu là Kim pải ko bác?
Tên của cháu ko ổn hả bác. Bác cho cháu cách giải được ko ạ...tên cháu là Quý còn họ " Trần Kim" là họ nhà cháu bác ạ
Cháu cảm ơn bác nhiều....