Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 2/2 đầuđầu 12
    kết quả từ 11 tới 17 trên 17
        Cảm ơn
        2
        trong 30 bài viết

Trích Nguyên văn bởi 1268 Xem bài gởi
        HP làm quả sóng bạc đầu đi cho anh em chiêm ngưỡng
        Bác Vinhlac ơi! , bạn 1268 đang khởi xướng giúp cho nhóm HP gặp gỡ kìa bác,bác có muốn nhóm HP gặp gỡ 1 lần không?
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        115
        trong 25 bài viết

Xin chào bạn xuan 2014.Ngay từ ngày họp hội viên HKLS kỉ niệm sinh nhật tại HÀ NỘI lần thứ 4 tôi đã chủ động liên lạc với anh bạn TÙNG VŨ và tôi đã nhờ bạn ấy liên lạc với bạn BÔNG HỒNG VÀNG .Sau đó vào ngày 20/8/2014 qua bài viết của bạn tôi đã xin số đt của bạn để anh em liên lạc với nhau nhưng chả thấy động tĩnh gì cả vậy để găp mặt anh em hội viên HKLS hải phòng bạn cho xin số đt và bạn khởi xướng đi

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Anh em hkls hp off thôi . Em xin đăng kí suất . Hy vong sớm được gặp các bác để trao đổi học thuật

Cảm ơn
        2
        trong 30 bài viết

Trích Nguyên văn bởi vinhlac188 Xem bài gởi
        Xin chào bạn xuan 2014.Ngay từ ngày họp hội viên HKLS kỉ niệm sinh nhật tại HÀ NỘI lần thứ 4 tôi đã chủ động liên lạc với anh bạn TÙNG VŨ và tôi đã nhờ bạn ấy liên lạc với bạn BÔNG HỒNG VÀNG .Sau đó vào ngày 20/8/2014 qua bài viết của bạn tôi đã xin số đt của bạn để anh em liên lạc với nhau nhưng chả thấy động tĩnh gì cả vậy để găp mặt anh em hội viên HKLS hải phòng bạn cho xin số đt và bạn khởi xướng đi
        Chào bác vinhlac
        Lần này nếu bác và các anh chị em ở hải phòng, mà đồng ý hội họp thì xuanvn nhất trí ngay.không từ chối và nhất định sẽ gặp,các bạn ở hải phòng có đồng ý không?

Cảm ơn
        4
        trong 1 bài viết

Trích Nguyên văn bởi vinhlac188 Xem bài gởi
        Xin kính chào cụ VIETKHANH
        ở HẢI PHÒNG có các cụ BÔNG HỒNG VÀNG, TÙNG VŨ, TÙNG HẠNH,XUAN 2014.vv ngày nay các cụ ấy đã trổ thành ĐẠI SƯ PHONG THỦY và họ đã chuyển hết đến phố YẾT KIÊU sinh sống cả rồi. vì vậy cụ đừng tưởng bở mà mong gặp được các cụ ấy dễ dàng.Ở HẢI PHÒNG chỉ còn nhà cháu và cụ VÔ DANH là đang ngồi cùng mâm,cụ VÔ DANH thì là ANH HÙNG BÀN PHÍM còn nhà cháu thì đang mải tu luyện chẳng mấy khi có thời gian.Ở HẢI PHÒNG ngày nay bất kì ai đi ra đường đều có thể được cánh nhà báo tặng cho cái danh là GIANG HỒ ĐẤT CẢNG và ÔNG TRÙM .vì vậy nếu cụ có nhã ý đến gặp mâm nhà cháu thì khi đi cụ nhớ mang khẩu trang, súng bắn đạn hoa cải... cho giống giang hồ đất cảng nhé.nếu cố gắng không kiếm được các thứ đó thì cụ đem theo súng đồ chơi của trẻ em cũng không sao.Khôn hồn thì cụ cho mâm nhà cháu xin số phôn của cụ để nhà cháu tiện liên lạc.
        Kính bác vinhlac. Em đã gửi pm cho bác. Mới sáng ngày ra mà e đọc tin nhắn của bác thật là hoảng loạn. Giờ đang hồn bay phách lạc đây !

Cảm ơn
        4
        trong 1 bài viết

Trích Nguyên văn bởi xuanvn_2014 Xem bài gởi
        Chào bác vinhlac
        Lần này nếu bác và các anh chị em ở hải phòng, mà đồng ý hội họp thì xuanvn nhất trí ngay.không từ chối và nhất định sẽ gặp,các bạn ở hải phòng có đồng ý không?
        Em đồng ý với ý kiến của các cụ Vinhlac188, Bonghongvang, xuanvn_2014, diepbichtraco.
        Thực tế ra thì chả ai là rảnh tới mức không có việc gì để làm cả, nên em thiết nghĩ thôi thì vì tính nhân văn, coi như đây là mình làm một việc thiện, mình chia sẻ giúp đỡ người ngoài được, không có lẽ người trong 1 NHÀ lại không thể hành THIỆN được.
        Ngày xưa, Đường Tăng đi thỉnh kinh còn phải qua 81 nạn cơ mà. Nay e coi như kết nối, hẹn gặp các bác là 1 kiếp nạn của em. Mong được thỉnh mời các bác đang, đã và sẽ nghiên cứu, có lòng say mê với phong thủy chúng ta cùng gặp nhau 1 buổi để giúp cho em được thỏa lòng mong ước !
        Nếu như sự hiểu biết mông lung của em thì tầm hơn 1 tháng nữa là em qua được kiếp nạn này
        Cám ơn các bác đã quan tâm !
        Kính !

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

để hp có 1 buổi off hội tụ đủ những a em đam mê học thuật không phải dễ , vì rất nhiều lý do ........ vậy em xin đề xuất giao lưu luôn và ngay trong ngày hôm nay . bác nào rảnh qua 106 hoàng văn thụ cafe chém gió , bàn bạc chuẩn bị đại hội võ lâm :) . bác nào qua được thì inbox em .

Trang 2/2 đầuđầu 12

Đề tài tương tự

1. Nhật ký sóng thần ở Nhật
        By vân từ in forum Thời Sự - Đất Nước
        Trả lời: 0
        Bài mới: 23-03-11, 10:02
      2. Trèo lên, lên trèo lên...
        By vân từ in forum Phong Thủy I
        Trả lời: 4
        Bài mới: 21-03-11, 08:32
      3. Hạn tam tai mà vẫn lên chức ?