Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 6/6 đầuđầu ... 456
    kết quả từ 51 tới 54 trên 54
        Cảm ơn
        1,310
        trong 276 bài viết

Trích Nguyên văn bởi trungdat20061958 Xem bài gởi
        Hãy bình tĩnh AN,từ đồng tháp lên tp bao xa,hoặc giả chụp hình 8 cung gởi,không lẽNLĐ xấu hết 8 cung,mà lỡ có xấu cũng tùy niên tinh bay tới mới ứng-ví dụ khôn có 4 sơn+sơn NLĐ+5 vận bàn=chỉ khi niên 2 bay tới mới phải né khôn,nếu thủy 8 nghịch thì kích thủy 9 hoặc thủy 1,nếu không quá khó -gặp trực tiếp sẽ có cách.Mến.,.đổ tại nghiệp không phải là tư tưởng của người đạp bằng gian khó vươn lên,nếu không thể thuyết phục nhà tài trợ có thể nhờ Bờm,hì,,,,,
        Bác không hiểu ý rồi, ý của AN là nếu ngôi nhà ngoại loan đầu thất thì sẽ giải quyết ra sao? Cái này ngoài phạm vi có thể sửa chữa rồi. Ngã ba ngã tư, nhà người khác xây sẵn rồi làm sao né, làm sao dời???? Phong thủy là hoàn toàn tự nhiên, nương tự theo tự nhiên hình cục đã định, hình cục đã hung thì chỉ cứu vãn cho không suy thôi! Nếu được Bác cho một ví dụ về cách giải loan đầu bị thất của nhà mặt phố trong mục "Góc chia sẻ kinh nghiệm thực tế" của Bác, có độ số, hình vẽ, tọa độ GE và phương án xử lý cho mọi người học hỏi.

Ngoại loan đầu ảnh hưởng khoảng 70%, nội loan đầu ảnh hưởng khoảng 30%. tỉ lệ này có lẽ đúng!

Giờ này, xin trả lại diễn đàn cho mọi người thảo luận về "Ngũ Quỹ Định Tài", không spam ngoài lề nữa!
        thay đổi nội dung bởi: annhien, 14-07-14 lúc 22:14
        Annhien.
        Tâm an, vạn sự an
        Tâm bình, thế giới bình.

Cảm ơn
        1
        trong 0 bài viết

Em theo nhân tướng học. Cũng có 1 chút ít lý giải.
        Tham gia vào diễn đàn được vài ngày mới nhận rõ mình
        Lời Cám ơn chân thành đến các thành viên Huyền Không Lý Số đã chia sẻ
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        232
        trong 36 bài viết

Nhờ anh namphong chỉ dạy
        Em sinh năm 1975, vợ em sn 1985, con gái sn 2013, contrai sn 2014. hiện e đang ở nhà tọa thân hướng dần 59 độ, hướng cửa 53 độ, thủy khẩu ở dần. sau khi đọc bài của anh em thấy nhà mình có thể vận dụng 1 trong 2 khả năng :
        1. Cấn Bính Lai long lập Ly Nhâm Dần Tuất Ngũ Quỉ hướng thâu Khảm Quí Thân
        Thìn Cự Môn thủy lộ đến là đới tài lai
        2. Khảm Quí Thân Thìn long lập Đoài Đinh Tị Sửu Ngũ Quỉ hướng thâu Cấn Bính
        Cự Môn thủy lộ đến là đới tài lai
        Tuy nhiên em vẫn còn băn khoăn, không biết luận ntn. Xin anh chỉ bảo cho em cách dụng phù hợp
        Em xin cảm ơn
        thay đổi nội dung bởi: triphamvan, 27-12-16 lúc 11:36

Cảm ơn
        232
        trong 36 bài viết

Cho em hỏi thêm là nếu không mở được cửa ngõ hay lối đi thì bài thủy ở hướng ngũ quỷ có được không ? Có cần phải kết hợp vơi các phái khác như liên thành, đại thành để xét không ạ ?

Trang 6/6 đầuđầu ... 456

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn