Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 10 trên 30

Hybrid View

Cảm ơn
        521
        trong 407 bài viết

Trích Nguyên văn bởi ZenithX Xem bài gởi
        Xin cảm ơn bạn hiền đã wan tâm, có vài thắc mắc nhờ bạn giải thích nếu tiện (hoặc pm):
        -Cô ấy đi xem, thầy (1) bảo: nên cưới trong tháng 6 or 12 âl, và chỉ dẫn rằng "0 lên đèn, 0 rước dâu" để hóa giải 3tai.
        -Tôi đi xem, thầy (2) bảo: hung kiết j đó (thầy trụ trì của chùa GiácThọ trên đường L.Q.Định-P6-Q.BT, rất có tiếng về chuyên đề cưới hỏi & dựng nhà) & kiu tui 2n nữa way lại (tui có hỏi xin lời khuyên hoặc chiu thức hóa giải...thì thầy...im re..)
        -Tôi & Mẹ đi xem 1 thầy (3), thì cũng fán rằng "nên cưới bình thường trong th6 or 12 âl"!
        Có lẽ tôi sẽ kết hợp lời của thầy (1) & (3). Nhưng vẫn thắc mắc sao BẠN lại khuyên nên làm trong th8 ??? (1 số từ ngữ bạn dùng, thuộc chuyên đề tửVi thì fải, nên tôi cũng chưa thông lắm!)& bạn thấy có nên áp dụng chiêu "0 lên đèn, 0 rước dâu" không nhỉ? & thực sự mấy chiêu này có ép phê 0 nhỉ :D
        tks bạn nhiều lắm (thứ lỗi nếu có làm fiền or )
        Ông bạn ZenithX viết bài gởi diễn đàn cho nhiều người đọc mà như viết nháp tài liệu, chữ nghĩa tây ta và con số loạn lên. Tôi mà là thầy toán cũng cho ăn hột vịt liền.

vân từ
        Not everything that counts can be counted, and not everything that can be counted counts.

Albert Einstein

2. Có 2 Hội viên đã cảm ơn đến "vân từ" về bài viết có ích này:

hoa mai (02-03-11),kolname (02-03-11)

Cảm ơn
        655
        trong 117 bài viết

Trích Nguyên văn bởi vân từ Xem bài gởi
        Ông bạn ZenithX viết bài gởi diễn đàn cho nhiều người đọc mà như viết nháp tài liệu, chữ nghĩa tây ta và con số loạn lên. Tôi mà là thầy toán cũng cho ăn hột vịt liền.

vân từ

Hi..hi..Anh Vân Từ thông cảm cho đồng chí này vì U 40 tán gái 8x nên phải xì tin xì tai một tí chứ..
        Chăn trâu đốt lửa trên đồng
        Dạ rơm thì ít, Gió đông thì nhiều.
        Mải mê đuổi một cánh diều
        Củ khoai nướng cả buổi chiều thành tro

4. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "kolname" về bài viết có ích này:

vân từ (02-03-11)

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn