Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 10 trên 62

Hybrid View

Cảm ơn
        18
        trong 27 bài viết

Trích Nguyên văn bởi tdc Xem bài gởi
        Cám ơn maphuong đã góp ý.
        Nhưng đúng là ngu cả về kỹ thuật lẫn lời nói.
        Bạn bảo tôi dốt, bạn giỏi sao không tự viết mà dùng theo ý mình. xài đồ người khác còn lên giọng.
        nhìn thấy hơn 200Mb không muốn dowload thì thôi, ai bắt dowload. Còn tôi đã nói câu nào thu phí hay tiến hành thu phí chưa? phần mềm bắt thu phí rồi à? Đúng là cầm đèn chạy trước oto.
        Đúng là đây không phải phần mềm đầu tiên viết thứ này, ai thích dùng phần mềm nào thì dùng, nhưng tôi cũng chắc chắn một điều, không ai phí công cung cấp sản phầm cho những người thiếu hiểu biết.
        Tôi không có quyền và cũng không cấm ai, chú ý đến thu phí. Tôi cũng không mập mờ chuyện thu phí hay không? nếu đọc hết những câu trả lời của tôi, tại chủ đề này. Thì sẽ rất rõ phần mềm tôi có ý định thu phí hay không?
        Tôi, không muốn bất hòa hay mất hòa khí, vì đây là diễn đàn trao đổi và cùng giúp đỡ lẫn nhau. Nhưng nhân tiện đây, tránh trường hợp những người như này, tôi cũng sẽ viết theo tiêu chuẩn của phần mềm thu phí, và sẽ gửi cdkey (miễn phí) riêng đến cho từng người thích dùng phần mềm này và biết trân trọng công sức của người khác, thông qua tin nhẵn của diễn đàn.
        Chào bác !
        Anh em họ hiểu nhầm ấy mà bác ! Mong bác bớt giận để tập chung hoàn thiện nốt phần mền này đi ,thiên hạ đang mong lắm đó .
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        5
        trong 20 bài viết

Trích Nguyên văn bởi cóc vàng Xem bài gởi
        Chào bác !
        Anh em họ hiểu nhầm ấy mà bác ! Mong bác bớt giận để tập chung hoàn thiện nốt phần mền này đi ,thiên hạ đang mong lắm đó .
        Hic! vâng cám ơn bác đã động viên. Đúng là làm người tốt không dễ.
        Về cơ bản thì e cũng tích hợp nhiều rồi, e đang hòan thiện nốt an lá số tử vi và diễn cầm tam thế.
        Xong e sẽ gửi link cho mọi người. Nhưng trong lần này e sẽ thay đổi cấu trúc một chút. Trong bản nâng cấp lần này, khi nó đòi đăng ký thì các bác gửi tin nhắn giúp, e sẽ gửi cdkey cho từng người.
        thay đổi nội dung bởi: tdc, 14-12-14 lúc 14:58
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

3. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "tdc" về bài viết có ích này:

cóc vàng (14-12-14)

Đề tài tương tự

1. Hóa giải kim lâu thân đã phạm phải khi xây nhà
        By HA75 in forum Tư vấn phong thủy
        Trả lời: 3
        Bài mới: 25-08-15, 23:16
      2. Trả lời: 0
        Bài mới: 06-08-14, 18:45
      3. Không phải thực phẩm giàu canxi nào cũng tốt cho xương