Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 10 trên 171

Hybrid View

Cảm ơn
        16
        trong 105 bài viết

bác dauvanphung xem giúp Nam 1980 khai truong cửa hàng vào tháng sau ngày nào tốt ?
        Ưng vô sở trụ nhi sinh kỳ tâm

Cảm ơn
        0
        trong 148 bài viết

Trích Nguyên văn bởi Thientam Xem bài gởi
        bác dauvanphung xem giúp Nam 1980 khai truong cửa hàng vào tháng sau ngày nào tốt ?
        Trả lời: Vì không rõ Tọa cửa hàng thế nào cả, nên cũng ngại. Nhưng với tuổi Canh Thân, Nam, nên chọn ngày 15 tháng 9 âm lịch. Chọn giờ Tị ( 9h-11h) Nội dung cát hung theo sách "Hiệp kỷ" ngày đó như sau:
        Bính Tý
        Giãn Hạ Thủy – Phat – trực Mãn.
        Cát thần: Thiên đức, Nguyệt đức, Thời đức, Dân nhật, Thiên vu, Thời đức, Phổ hộ, Ô phệ.
        Hung thần: Tái sát, Thiên hỏa, Đại sát, Qui kị, Xúc thủy long, Thiên lao.

Nên: Cúng tế, cầu phúc, cầu tự, dâng biểu sớ, nhận phong tước vị, họp thân hữu, xuất hành, lên quan, nhậm chức, gặp dân, đính hôn, ăn hỏi cưới gả, cắt may, tu tạo động thổ, dựng cột gác xà, sửa kho, đan dệt, khai trương, lập ước giao dịch, nạp tài, mở kho xuất tiền hàng, lấp hang hố, gieo trồng, chăn nuôi, nạp gia súc, phá thổ, an táng, cải táng

Kiêng kị: Di chuyển, đi xa trở về, mời thầy chữa bệnh, săn bắn, đánh cá, đi thuyền
        Chúc bạn gặp nhiều may mắn.
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn